สอบทางเส้นทางครับ ณ เพลานี้เส้นทางลงภาคใต้ตั้งแต่ประจวบลงไป...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Meng Creation, 24 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    สอบทางเส้นทางครับ ณ เพลานี้เส้นทางลงภาคใต้ตั้งแต่ประจวบลงไป ซ่อมสร้างไปถึงไหนยังไงแล้วครับ น้าๆท่านใดอยู่ภาคใต้ หรือวิ่งโซนนั้นแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ ปอลิง..ผมลงไปเมื่อตอน 20-23กันยา เส้นทางนรกมากกกก

2. Porzz Pakorn

Porzz Pakorn Guest

0
    0
    0
    ยังนรกอยู่ครับ โดยเฉพาะขาเข้า. นรกขุมสามคับ

3. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ผมจะไปสงขลา..คงต้องทนไปจนถึงสุราด แล้วไปวิ่งเส้นในแทนเหมือนครั้งก่อน

4. Wooddy Jaa

Wooddy Jaa Guest

0
    0
    0
    ได้ข่าวมาว่าเช่นนั้นครับอีกนานเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้