รับจองเสื้อยืด PEUGEOT CLUB เวอร์ชั่นใส่เล่น

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<Golf Devil>>, 3 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    พอดีคุณเก่งเค้าทำมาเล่น ๆ อยากให้พี่น้องชาวคลับได้มีเสื้อคลับกัน แต่อันนี้ยังไม่เป็นทางการนะครับ

ถ้าสมาชิกท่านใดสนใจ อยากได้มาครอบครอง ก็ บอกไซร์ ที่ต้องการมาครับ แล้วมิตติ้งคราวหน้า

จะได้ให้นายเก่งทำมาให้ใส่กันเล่นๆก่อน ราคาตัวล่ะ 150 บาทครับ ส่วนรูปแบบเสื้อเป็นยังไงให้นายเก่ง

หรือโบว์มาโพสให้ดูอีกทีครับ ส่วนใครที่ซื้อไปแล้วถ้าจะดีก็เอารูปแบบเสื้อมาโพสให้ดูหน่อยว่าสวยขนาดไหน

ให้สมาชิกที่ยังไม่เคยเห็นหรืออยากมีไว้ใส่เล่นดูด้วย

และใครที่สนใจก้ บอกไซร์เสื้อ เบอร์โทร ชื่อ และจำนวนที่จะเอา ก็ โพสเลยครับ:D:D

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    อยากเห็ฯรูปร่างเสื้อน่ะคับ แล้วอยากถามว่าเสื้อเป็นผ้าแบบซักแล้วหดเปล่าคับ sideฝรั่งรึว่าคนไทยเหรอคับ

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เอารูปเสื้อมาดูหน่อยดิ

4. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  5. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แบบเสื้อเหมือนเห็นแว๊ป ๆ คับ...ลองดูคับลองดู...

6. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    อยากดูอย่างแรงเลยคับ

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ไซส์ XXL คับ

โอม ครับ 084-053-1886

8. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    รอกันก่อนนะ โบว์หาเสื้อก่อนจะเอามาลงให้

9. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ขอบคุณล่งหน้าค้าบบบแต่ถ้าให้เลือกไซด์ขอเป็น xl ครับ

10. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ยังมีทำอยู่รึเปล่าคับ รึว่ายุบโครงการไปแล่ววววว

11. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ขอโทษค้าบบบบบบ

ถ้ายังมีอยู่จะได้ใส่ไปมิตติ้งกันถ้วนหน้าไงคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2007
  12. Phenic

1,053
    0
    0

คำบางคำไม่ควรย่อนะครับ ขอเป็นคำเต็มว่ามีตติ้ง
    ดีกว่า ไอ้คำว่ามิตกันถ้วนหน้านี่ ยังไงๆไม่รู้อ่ะครับ :pV

13. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    คือ มันเป็นลางไม่ดีครับ

เหมือนที่ชาว 405 ไปทำมาแล้วหลายคัน

รวมทั้งผมด้วย

14. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    คำต้อง ห้าม ของ คลับเปอร์โยต์ เพราะว่า มัย แสลง ใจ..............T-T

15. Phenic

1,053
    0
    0
  16. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    ขออาพายค้าบบบบ

17. Phenic

1,053
    0
    0
  18. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รูปยังไม่มา...

19. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ว่าตามกัน

20. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อยากเห็นเสื้อแล่ววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้