10 วิธี - ฆ่าเมีย (ต้องใจเหี้ยมหน่อยนะ)

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย TA_UU12, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TA_UU12

TA_UU12 New Member Member

15
    0
    0
    สำหรับคนที่เบื่อเมีย หรือกำลังเริ่มเบื่อครับ..อิอิ

1. มันอยากกินอะไรซื้อให้มันกิน จนมันคาเรสโตรอลสูง
    ไขมันอุดตันในเส้นเลือดเดี๋ยวไม่เกิน 50 ปีมันก็ตาย

2. มันอยากได้เครื่องเพชรก็ซื้อให้มัน
    พอแสงเพชรมันสะท้อนเข้าตามันมากๆเข้า เดี๋ยวตามันก็จะบอด
    พอมันตาบอดแล้วเราก็เอามันไปทิ้งที่ไหนก็ได้ มันหาทางกลับบ้านไม่ถูกแล้ว

3. มันชอบรถก็ซื้อให้มัน ยิ่งแพงๆยิ่งดี เครื่องมันแรงดี
    มันจะได้ขับเร็ว ๆ ความเสี่ยงสูง

4. มันอยากไปเที่ยวไหนก็พามันไป
    ต้องมีซักที่แหล่ะที่มันพลาดเดินล้มหัวฟาดพื้นตายได้

5. งานบ้านอย่าไปให้มันทำ เราต้องแย่งมันทำให้หมด
    ไม่เปิดโอกาสให้มันได้ออกกำลังกาย เดี๋ยวมันก็ไม่แข็งแรง แล้วมันก็ตายเอง

6. ต้องพาเมียไปหาหมอบ่อยๆ ดูดิคนไม่ค่อยไปหาหมอไม่ค่อยเป็นไรหรอก
    คนที่ไปหาหมอบ่อย เดี๋ยว ๆ ก็ตายแล้ว

7. เงินเดือนออกมาเท่าไหร่ให้มันไปให้หมด
    ใครๆก็รู้ว่าเงินน่ะเป็นที่สะสมเชื้อโรคสารพัด
    เราแกล้งเอาเชื้อโรคให้มันเก็บไว้เดี๋ยวมันก็เป็นโรคตาย
    เราเองไม่ต้องเก็บเชื้อโรคไว้ สุขภาพแข็งแรง..เย้

8. ปลูกบ้านหลังใหญ่ๆให้มันอยู่ กว้างๆยิ่งดี
    เวลาจะเดินจากห้องนั้นไปห้องนี้ทีมันจะได้เหนื่อย เผลอ ๆ
    อาจหอบตายระหว่างทางได้

9. เช้า-เย็นกราบมันทุกวัน มันจะได้อายุสั้น

10. รักเมียให้มากๆ ไม่เคยได้ยินเหรอ ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์
    พอมันทุกข์มากๆมันก็ตรอมใจตายเอง

...... :D :cry: :D .......

2. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:Dถ้าผมมีเมีย..แล้วจะลองทำดูคับ...อิอิ:D:D

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อ่าสร้างสรร

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    แสดงว่า....... ที่ผ่านมา Natty เป็นเมีย ใช่ไหม...... :D

5. zombieuster

zombieuster New Member Member

156
    2
    0
    เพ่งรู้นะเนี่ย........จะลองไปทำดูละกัน555555555+

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เบื่อเมียก้อ เลิก ไปเดะ ไปฆ่าทามมายบาป...อิอิอิอิอิ....

7. TA_UU12

TA_UU12 New Member Member

15
    0
    0
    อ่า..พี่ Pong ครับ..ผมเกรงว่าถ้าเราบอกเลิก เราอาจจะเป็นฝ่ายถูกฆ่าแทนอะดิครับ.. อิอิ

8. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

9. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    :cry::cry:ถูกต้องนะครับ...........:cry::cry:

10. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    ผมทำอยู่ทุกข้อ ไม่เห็นมันจะตายเลยง่ะ:D

11. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    จีบแทบตาย พอได้มาจะฆ่าทิ้งซะและ :cool::cool::cool::cool:

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    บอกแบบนี้นี่ก็ไกล้ตายและหละ ตัวกล้าอะนะ
    :p:p:p:p:p:p:p:p

13. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dในแง่ธุระกิจถึงต้นทุนอาจจะสูงแต่ว่า........................คุ้มคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ:D:D:D

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม..

15. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ยางม่ายแต่งงาน ขอข้ามปาย อิอิ:rolleyes:

16. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    :D:D:D:D:D.............อิอิ..............:D:D:D:D:D

17. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    งืมมมมม

18. mEnkUng_TT_TT_

mEnkUng_TT_TT_ New Member Member

129
    1
    0
    กราบมันทุกวัน ทำไมอายุยืนจัง:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้