เรียนเชิญ ท่านประธานบลูเบิร์ด คลับ เพื่อเป็นเกียรติ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย joea31009, 25 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joea31009

joea31009 New Member Member

51
    9
    0
    เรียนเชิญ ท่านประธานฯ พร้อมด้วยผู้ติดตามอีก 1 ท่าน
    ร่วมเป็นเกียรติ ในงานครบรอบ 4 ปี ชมรมเซฟิโร่ (ประเทศไทย)
    ณ ห้องแสตมป์ทอง
    อาคารอเนกประสงค์
    การสื่อสารแห่งประเทศไทย
    ถนนแจ้งวัฒนะ

ค่าใช้จ่ายต่างๆ ทางประธานชมรมฯ
    คณะกรรมการ ให้การรับรอง
    วันเสาร์ที่ 8 กันยายน 2550
    ตั้งแต่เวลา : 17.00 - 23.00 น.

การแต่งกาย
    ตามสบายที่คิดว่า ใส่แล้วดูดีที่สุด สามารถล่อตา ล่อใจหนุ่มๆ ชาวสีม่วงได้
    ทางชมรมฯ ได้จัดโต๊ะรับรอง VIP.ไว้ให้ด้านหน้าเวที ซึ่งจะมีแขกรับเชิญจาก
    คลับ นิสสันต่างๆ , สื่อมวลชน และสปอนเซอร์หลัก ของชมรมฯ
    นอกนั้นจะเป็นสมาชิกของชมรมฯ
    โดยพิธีการ ไม่มีอะไรยุ่งยากมากมายนัก
    ก็คงเป็นการพูดคุย ของประธานชมรมเซฟิโร่
    ถึงผลการดำเนินงาน การอยู่รวมกันมาถึงปีที่ 4
    อนาคต ทิศทาง ข้างหน้าของชมรมฯ
    ประธานฯ คลับนิสสัน ต่างๆ ขึ้นพูดถึงมุมมอง ที่มีต่อ ชมรมเซฟิโร่
    เสร็จพิธีการต่างๆ
    ประธานชมรมฯ พร้อมคณะทำงาน กล่าว ลาออกจากตำแหน่ง (หมดวาระ)
    ขอให้สมาชิก ทำการโหวต เพื่อเลือกประธานฯ คนใหม่เข้ามาดำเนินงานต่อไป
    จบข่าว.....รับประทานอาหาร สนทนากัน เชื่อมสัมพันธ์ไมตรี ต่อ
    ประธานฯ คลับนิสสัน ต่างๆ ที่มาร่วมงาน

รายละเอียดกรุณาติดต่อ
    081-5879711
    โจ้ (ประธานชมรมฯ)

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    เชื้อเชิญ (invitation from) Cefiro Thailand.

:rolleyes: อืม.......
    มีเทียบเชิญตัวแทน BB Club จากทางพี่โจ้ ประธาน Cefiro Thailand.
    เพื่องาน 4th Annive. Cef. Thailand ในวันเสาร์ที่ 8 กันยา นี้

เลยอยากรบกวนกรรมการ Club พิจารณา คำเชิญ
    และเข้าร่วมงานด้วยนะครับ......

จะคุยในนี้หรือ จะคุยกันที่ไหน เรียนรบกวนบอกกล่าว

อิอิ
    :D:D:D:D

3. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    วันเดียวกะผมเลย:D

4. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    กินฟรี

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D นนท์ จะไปงานไหนครับ...... :D

6. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ก็ไปซิครับ เค้าอุตสาห์ให้เกียรติเชิญคลับเล็กๆอย่างเรา
    เสนอพี่โต้งกะนิวครับไปเป็นตัวแทนครับ :):)
    ว่าแต่เค้าเชิญคลับระดับประเทศไปด้วยป่าว:rolleyes::rolleyes:

7. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ก็ ใครจะไปคงต้องมีมือปืนไปด้วยครับ เพราะสมาชิกคลับระดับประเทศ
    เนี่ย เค้าก็มีเซฟิโร่เหมือนกันะครับ เค้ายิ่งรักความรุนแรงอยู่ด้วย
    เอะ อะ จะลุยกันท่าเดียว เอ้ย.....

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อิอิ
    Idea ผมนะ...... ถ้าพี่เค้าเชิญ เราก็ควรจะไปครับ....
    เพราะเรากับเค้าก็เคยมีกิจกรรมร่วมกันหลายครั้ง
    ไปร่วมงานของเค้าก็ไม่เสียหายอะไร

ส่วนจะเป็นสมาชิกท่านใดที่จะได้ไปร่วมงาน
    ก็ให้กรรมการคุยๆ กันดูครับ......

อ้อ......... เรื่องของคนอื่น ไม่ต้องไปสนใจเค้าหรอกครับ...
    ถ้าเจ้าภาพเค้าเชิญ เราจะไปขัดเค้าได้เหรอครับ....... :cool:

:rolleyes: อืม........
    งานมงคลนะครับ..... เราเป็นผู้ใหญ่แล้ว...... คงไม่เอาเรื่องพวกนี้เข้าไปเกี่ยว

เค้าจะใหญ่คับฟ้า หรือคับโลก ก็ต้องอยู่ในสังคม
    ถ้าเค้ามีสามัญสำนึกของความเป็นคน เค้าก็คงอยู่ในสังคมนั้นๆ ได้
    แต่ถ้าเค้าจะยังคงเป็นเด็ก....... เราก็คงต้องให้สังคมของเค้าดูแลเค้า
    และปรับปรุงเค้าเองแหละครับ.....

อิอิ
    :rolleyes::D

9. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ระดับ ประเทศ แต่ประเทศ ยังไม่ให้การ ยอมรับ LOL

งาน นี่สงสัยผม ไปไม่ได้แน่ๆเลยคับ พี่ ก็เค้าบอกว่า

การแต่งกาย
    ตามสบายที่คิดว่า ใส่แล้วดูดีที่สุด สามารถล่อตา ล่อใจหนุ่มๆ ชาวสีม่วงได้

ผมก็จะคิดว่า สะใส่ BOXER กับ เสื้อ ทำรถไป พี่ โต้งจะให้ผมไปม่ะอะคับ ผมว่าชชุดนี่มัน ตามสบายดี นะพี่ ๆ

10. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ผมขอสละสิทธิครับผมเบื่อ..............................

11. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ผมในฐานะกรรมการขอเสนอ พี่โต้งกับ พี่โป้ง ครับท่านอื่นๆว่าไงครับ หรือว่าพี่ๆสองคนติดขัดอะไรแจ้งกรรมการเลยนะครับ

12. yy_u12

18,827
    95
    48
    :( อืม..........................
    ว่าแล้ว.......... :(

13. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ไปทั้งคลับเลยไม่ได้หรอครับ....อิอิ

14. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
    ผมขอเสนอพี่โต้ง กับพี่นิวด้วยคนครับ

15. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    เห็นด้วยกับโอ๊ด......

16. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ก็จิง ว่างั้น กะไว้แล้ว คิดไว้งั้น ซื้อ หวย มี ถูกอะ

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    จัดมาคนละ 300 บาทไทย ได้ไปทุกคนครับ......

ฮิ้ววววววววววว :D

18. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อิ......อิ เจอกัน ที่งาน คับ :D:D:D:D

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: ครายจะไปเจอเพ่ ครับเพ่......
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

20. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ....................อิอิ..................ไปกันหมดเลยไหมหละ คนละ 300

21. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    พี่โต้งกับพี่กล้วยดีกว่าไหมค่ะ
    พี่ๆเค้ารู้จักคนเยอะดี

22. yy_u12

18,827
    95
    48
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused:

23. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :cry::cry::cry::cry:

24. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    พี่โป้งอะดีแล้ว รอบรู้ดี ความสามารถเยอะ มากมาย ล้น เกิน เยอะไปหมดเลย พี่

ไม่ได้กวนนะแต่เอาจิง ๆ ๆ ไม่ต้องบอกด้วยว่าพี่ไม่มีความสามารถอะไรหลอกไม่ได้เก่งอะไรขนาดนั้นนะพี่ ผม เลือกพี่

25. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ...............เอางี้ เกี่ยงกันทำไมนี่ผมสละสิทธิ (ผมจะไปตลกกินฟรีที่ร้านพี่จ่อยอะ) ไม่มีความรับผิดชอบเลยนะนี่

26. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ.....................ส่งคนเห็นแก่ตัว กับ คนขายของแพงไปมันจะดีหรอท่านๆ

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :confused: อืม.........

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ......หรือว่าม่จริง อิอิ

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    แสดงว่าจริง................อิอิ

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้