ช่วยตอบด้วยครับ

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย จูล่ง, 1 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. จูล่ง

จูล่ง New Member Member

7
    0
    0
    กล้วยละหว่าง WATA BR 1ชิ้น กับ 2ชิ้น มีข้อดีข้อเสียต่างกันยังไง.....

...........ขอบคุณครับ..........:)

2. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    ชิ้นเดียวสวยกว่า 555

3. จูล่ง

7
    0
    0
    แล้วเรื่องของความแข็งแรงเกี่ยวรึเปล่าครับ

4. จูล่ง

7
    0
    0
  5. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    ตามความรู้สึกของคนทั่วไป แน่นอนชิ้นเดียวแข็งแรงกว่าอยู่แล้ว แต่ทางด้านเทคนิคนี่ไม่รู้จริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้