ข้อขอบคุณชาวภูเก็ตที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีครับ(ทอม)

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 4 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ข้อขอบคุณชาวภูเก็ตที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีครับ(ทอม)
    พอดี พฤ ศ เสาร์ อาทิ ที่ผ่านมาผมได้ไปแข่งรถที่ภูเก็ตมานะครับ
    ที่พาเทียว แล้วพาไปเทียวขึ้นเขาลงเขาสนุกมากเลย
    ปวดหัวมากเลย
    ตู่

2. worawut

worawut New Member Member

118
    0
    0
    ยินดีต้อนรับพี่และเพื่อนที่มาภูเก็ตครับ

ถ้าเพื่อนๆมาเที่ยวภูเก็ตโทรมาได้ครับ Tom 089-6479048

3. worawut

118
    0
    0
    รูปครับ

รูปเพิ่มสีสันอ่ะครับ

4. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    รูปเพิ่มสีสัน นี่ ทำให้ น่าไปยิ่งขึ้นครับ

:)

5. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    uppppp

ดีครับเดี๋ยวเวลาไปทำงานแถวนั้นจะได้แวะไปทักทายกันนะครับ

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    สังเกตุหลังคานะครับ

7. slimant

1,271
    4
    0
    แหล่ม เลย

คันดำ Sun Roof เหมือนของผม เลย

8. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    3 ปะตู + ซันรูฟ ด้วย ของพี่ทอม แจ่มมาก

9. worawut

118
    0
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆและพี่ๆครับ ปลายตุลาคมนี้ จาเอารถขึ้นไป อ่ะครับ ถ้าขึ้นไปจาโทรหาเพื่อนๆพี่ๆอ่ะครับ

10. slimant

1,271
    4
    0
    อิอิ

ขอชม คัน เป็นๆ

11. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    สวยครับ

12. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...รถคุณทอมหล่อโคตร..EP71 3 DOOR...ทูโทนอีก สุดยอด รถในฝันผมเลยนะนั่น.....[/SI:eek::eek:ZE]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้