Picture Meeting 2/08/50 กล้องลูกหิน 1(ที่วัด)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย pukpick, 3 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    อ่ะๆๆ นับเงินกันก่อนเลย แล้วก็ไปเรื่อยๆๆ.....

2. pukpick

615
    0
    0
    :):):):):)

3. pukpick

615
    0
    0
    :):):):):):):):)

4. pukpick

615
    0
    0
    :p:p:p:p:p

5. pukpick

615
    0
    0
    อ่ะ...ที่วัดอีกนิด:p:p

6. pukpick

615
    0
    0
    ที่วัดก็หมดแค่นี้จ๊ะ ที่เหลือก็จะเป็นที่น้ำตก กะที่จอดรถถ่ายรูปกัน
    ที่จริงรูปมีเยอะมากๆๆ แต่ปิ๊กเลือกเอามาลงบางรูปอ่ะ ลงหมดไม่ไหว
    แต่ก็ลดไซด์ไปเยอะเหมือนกัน
    ถ้าใครอยากได้รูปไหนก็โพสไว้นะ แล้วเดี๋ยวจะส่งเมลล์รูปที่ไซด์เต็มๆไปให้ นะ

7. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    อยากดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ................อิอิ

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    thank ...... you Ja Pick

9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ไรท์ลงซีดีเลยจร้า เอาที่ไปนครปฐมด้วยอ่ะ อยากได้ๆๆ cry

10. rung_nu

889
    2
    0
    จัดครับ

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    บรรลุวัตถุประสงค์

และแล้วก็สำเร็จไปอีก 1 กิจกรรม แล้วจะเอาภาพมาลงให้ดูนะครับ :D:cool:

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอบคุณมากจ้า ...สำหรับรูปสวย ๆ

13. เอาส่งมาเลยปิ๊ก.... ^O^

14. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    แต่ละคนน่าตาดูอิมบุญกันทั้งนั้นเลยน่ะคับ :):)

ปล.ก็ต้องขอบคุณเพื่อนแว่นก่ะหญิงอ้อด้วยน่ะคับที่ให้กระผมกันน้องกุ้งได้อาศัยไปด้วย ขอบคุณคับ:)

15. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    ขอบคุณปิ้กด้วยนะที่ลงรูปสวยๆให้ดูจ้า

16. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :):) ไปส่งหญิงกุ้งและก็กลับบ้านปลอดภัยดีใช่มั้ย:):)

:)หญิงอ้อกะตัวหย่ายเห็นเลี้ยวซ้ายคิดว่าจะหลงเข้าไปใน ม.ธุรกิจซะแว้วววววว:rolleyes::rolleyes:

17. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    บอกได้คำเดียว อิจฉา ครับ เฮ้อ............

18. pukpick

615
    0
    0
    ทามมัยไม่มาด้วยกันอ่ะ.....คะ
    คราวหน้าเอาใหม่

19. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ปลอดภัยดีจ้า ตกลงนอนที่แคลายอ่ะ ไปส่งกุ้งที่บางซือก่อนเลยแวะกินจิ้มจุ่มที่บางโพก่อนอร่อยดี:) ที่เลี้ยวไปทางนั้นอ่ะพาเด็กน้อยมันไปดูหน้า ม.ธุระกิจหน่อยอ่ะ:D:D

20. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แหมไม่เห็นบอกเลยว่าจะไปกินจิ่มจุ่มบางโพ:mad::mad::mad::mad:

แต่ถึงบอกก็ไม่ไหวว่ะ........ง่วงชิหาย.........ง่วงสุดๆ:cry::cry::cry::cry:

21. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เสียดายไม่ได้ไปครับงนหน้าไม่มีพลาด........ทำบุญมาแล้วก็ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆนะครับ

22. rung_nu

889
    2
    0
    อิ่มบุญกันถ้วนหน้าเลยอะครับพี่น้อง

23. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    งานหน้าไปกันให้ได้ทุกคนนะครับ จะไม่มีคนอิจฉาทีหลัง อิอิ

24. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :D :D :D

25. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้