ทำสีลิ้นหน้ากันที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย NoFear, 12 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NoFear

NoFear New Member Member

10
    0
    0
    พอดีพึ่งซื้อลิ้นหน้า mugen มา อยากรู้ว่ามีร้านไหนรับทำสีบ้างครับ ...
    ขอแบบราคาไม่แรงมาก... อยู่แถวพระราม 4 ครับ ใครมีร้านไหนแนะนำช่วยบอกทีครับ

ขอบคุณครับ... :D

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เข้าตามอู่สีเลยครับ ราคาน่าจะประมาณ 1000-2000

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    พ่นเอง ดำด้าน ดูดุๆดี อิอิ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ไปทำที่อู่เลยคะ แต่วาไม่รู้จักอู่ทำสีแถวพระราม 4 อะ:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้