ภาพเล่นน้ำตกวังก้านเหลือง จ.ลพบุรี หลังไปทำบุญ RT Club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย boylpn, 12 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เอรูปลีลาการเล่นสไลด์น้ำตกของแต่ละคนมาให้ชมกันครับผม :D:cool:

2. boylpn

775
    2
    18
    นำภาพมาให้ดูต่อ

ชมกันต่อเลยนะคร๊าบบบบ :D :cool:

3. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    อานาจารอะครับพี่น้อง..................เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555555555555555555555+

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    แต่ละคน....ทามปายได้เนอะ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มันเสียวดีแท้ ตอนลื่นลงมา อิอิ

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ท่าสวยทุกคนเลยนะครับ น่าสนุกดี

7. boylpn

775
    2
    18
    เสียดายมาก

ที่ไม่ได้เตรียมชุดไปเล่นน้ำด้วย เห็นแล้วก็อยากเล่นเหมือนกันนะครับเนี่ย :( เอาไว้รอไปเล่นที่วังตะไคร้ทีเดียวเลย รับรองไม่พลาดแน่นอน :D:cool:

8. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    มันส์จิงๆคับขอบอก มันส์จนกางเกงขาดอ่ะคิดดู:D

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    กลับบ้านแม่ถามไปทำบุญแล้วโดนหมาไล่กัดตูดมาหรอ........555+

10. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    วันหลังต้องยีนส์เท่านั้น คร๊าบ พี่-น้อง

11. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยีนก็อาจจะไม่ไหวนะครับพี่เจ.................อิอิ

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คิดแล้วฮาโคตร ตอนที่แว่นมันไปลื่นลงตรงน้ำตื้นๆ ดัง "บลั๊ก ๆ " อิอิ

13. audy!

1,075
    2
    0
    คงจะเจ็บน่าดูเลย

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รอให้แว่นมาตอบ อิอิ

15. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ถ้าผมบอกไป คุณ audy คงนึกไม่ออกว่าเป็นยังไง ผมว่าไปลองดีกว่าครับ รับรองคุณจะรู้สึกเหมือนผมและเพื่อนที่ลงไปก่อนหน้าผม ก๊ากก

16. audy!

1,075
    2
    0
    ไม่กล้าครับเดี๋ยวไขมันผมกระจายออกหมดครับ อิอิ

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    พอกันกะคุณแว่นมั้งครับ อิอิอ

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขำคนก่อนหน้าที่ลงไป ..... เป็นไงล่ะ ลงบ้างแล้ว แหล่มเลยมั้ย :D:D:D:D:D

19. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    น่าหนุกๆ อ้าวแล้วไอ้ตุ่ยอ่ะ มันไปไหนอ่ะ

20. boylpn

775
    2
    18
    จะหายไปไหนได้ล่ะครับคุณโอ๋

ก็นั่งอยู่บนเสื่อกับสาวๆ และทานเบียร์และกับแกล้มไปด้วยไงครับ ไม่เชื่อลองไปดูในกระทู้ "สาเหตุที่เพื่อนตุ่ย..." ไงล่ะครับ :D:cool:

21. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :D :D :D :D เหอะๆๆ น้องตุ่ย เราเล่าเรื่อง

22. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    อะ เด่ะ ๆ ลืมแก่กันทั้งคลับครับ

23. boylpn

775
    2
    18
    ไม่ใช่ลืมอายุหรอก

แต่ว่าเห็นเด็กตัวเล็กๆ ยังเล่นกันได้ ไอ้เราเป็นผู้ใหญ่จะกลัวอะไรล่ะครับคุณเจ เลยเล่นแบบเด็กๆ กันบ้าง เดี๋ยวเด็กมันจะหาว่า "ไม่กล้านี่หว่า" :D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้