สอบถามนะครับ เมื่อเช้า สายพานไดชาจน์ ขาด ผมยังขับต่อจะเป็นไรมั้ย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Try Man, 22 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Try Man

Try Man Guest

0
    0
    0
    สอบถามนะครับ เมื่อเช้า สายพานไดชาจน์ ขาด ผมยังขับต่อจะเป็นไรมั้ย แล้วร้านซ่อมทั่วไปจะมีขายมั้ยครับ. ตอนนี้ยังไม่ได้เอาไปซ่อมติดงาน

2. Try Man

0
    0
    0
    ราคาประมาณเท่าไหร่ด้วยครับลืมๆ

3. เปลี่ยนใส่ใหม่เดี๋ยวไฟหมดหม้อแบต

4. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ขับต่อได้ระยะหนึ่ง ก่อนไฟในแบตจะหมด รีบหาร้านเปลี่ยนครับ ไม่แพงหรอกสายพานธรรมดา

5. Try Man

0
    0
    0
    เปลี่ยนมาละครับร้านเบิ้มไดนาโม. ทุ้งเสี้ยว เชียงใหม่ 250 บาทเอง

สายพานก็ร้อยนิดๆรวมค่าแรงประมารนี้ครับเดิมเป้นสานพานแบบเขี้ยวเหมือนของเกย์ไหมนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้