ไหนๆ ก็ไม่ได้เจอกันมานานล่ะ ผมเสนอนัด metting เลยดีกว่า อยากให้มาเจอกัน...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 14 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ไหนๆ ก็ไม่ได้เจอกันมานานล่ะ ผมเสนอนัด metting เลยดีกว่า อยากให้มาเจอกัน และอยากให้มาคุยเรื่องการตั้งกฎ ในการเป็นสมาชิก เผื่อใครอยากคุยอะไรกัน อยากเสนออะไรจะได้มานั่งคุยกัน ไม่อยากให้มาเจอมาคุยกันอยู่แค่ในนี้ อยากให้นัดวันไหน ลองเสนอมาเลยครับ เผื่อใครทำรถยังไม่เสร็จ จะเอาวันไหนลองเสนอกันมาเลย .... ปล.. อยากให้เป็นการนัด ปลายปีที่มีสมาชิกมารวมกันให้มาที่สุด เพราะตั้งแต่อยู่ในนี้ ครั้งที่มากสุดก็สมัยแดนเนรมิต ซึ่งมันก็หลายปีแล้ว ผมอยากเห็นแบบนั้นอีกครั้ง...

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    โอ๊ย >< รถยังไม่เท่กะเค้าบ้างเลยยยย

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    รถยังยกเครื่องอยู่เบย >p>

4. Pae MO ON

0
    0
    0
    เรียกรถยกมายกไปเลย....555

5. ไม่กล้าไปจอดข้างๆเลยยยย

6. ว่าไงว่าตามกันรถน่าจะเสร็จทัน

7. Pangki Ka

0
    0
    0
    Pritsana PlatongNu รถเราน่าจะจอดข้างๆกันได้จ้ะแนน 555

8. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยๆๆๆๆๆๆ

9. Pangki Ka พี่แป้งรถหนูเดิมทุกอย่าง -*- ซ่อมอย่างเดียวเลย ยังไม่ซื้ออะไรมาเปลี่ยนให้งามเลยอ่ะ 55555

10. Pangki Ka

0
    0
    0
    เสนอสถานที่ที่สามารถเอารถไปจอดแบบสวยๆ เหมือนอย่างในรูปมีที่ไหนอีกมั้ยคะ แบบว่าคราวที่แล้วจอดที่ห้างมันแบบติดรถคันอื่นด้วย อยากได้แค่น้องออนเพียวๆอะ อิอิ

11. Pangki Ka

0
    0
    0
    Pritsana PlatongNu มาๆขำๆนะ รถไม่สวย คนขับสวยก้อโอเคอยู่น่าา ;P

12. Pae MO ON

0
    0
    0
    พอดีเมื่อกี้ผมได้คุยกับพี่ฮิม (รุ่นใหญ่ 555 ) ว่าจะนัดกันซักปลายพฤจิกา จะสะดวกกันไหมครับ (แว่วๆมาว่ารถพี่ฮิมจัดชุดใหญ่ น่าจะเสร็จทัน) .....

13. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    ขอเป็นวันอาทิตย์นะ

14. Pangki Ka

0
    0
    0
    ได้ๆ ปลายพย. จัดไปโลดด อยากเจอคันแดงของพี่ฮิมสักครั้งนึง ;)

15. เขาใหญ่ดีไหมครับวิ่งออกมากันบ้างรถ กทม.แจ่มกัน

16. ปาลิโอ เขาใหญ่ครับตอนนี้

17. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
  18. Pangki Ka

0
    0
    0
    โฮว = =" ไกลอยู่โนะ

19. Pae MO ON

0
    0
    0
    คงต้องเอาใกล้ๆ ให้ได้ก่อน แล้วค่อยนัดออก ตจว กันอีกที

20. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    รอฟังคับ ถ้าไกลผมนั่งรถทัวร์ก็ได้ครับ อยากเห็นรถชาวคลับ ^^

21. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    มาแถวๆ หัวหิน หรือพัทยา ระยอง ดีไหมครับ? ไม่ไกลมาก นอนค้างกันสักคืนกำลังดี... หรือจะไปกลับก็ยังพอไหว

22. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีงบ... แนะนำที่เกาะช้าง สามวันสองคืน ห้องพักมีแอร์ สะอาด เป็นบ้านพักแบบชาวเล มีเรือออกตกหมึกกลางคืน กลางวันดำน้ำตามเกาะและตกปลา อาหารมีพร้อมทุกมื้อ ยกเว้นเครื่องดื่มมึนเมาจัดหาเอง น้ำแข็งฟรี... ถ้าเกินสิบคน หัวละสามพัน ถ้าไม่ถึงสามพันห้า

23. Jeab Kub

Jeab Kub Guest

0
    0
    0
    ไม่มีรถแล้วอยากเจอรุ่นใหญ่ด้วยได้ป่าว 55

24. Pae MO ON

0
    0
    0
    Jeab Kub. ยิ่งต้องมาเลย รุ่นบุกเบิก...555

25. Pangki Ka

0
    0
    0
    อยากไปทะเลใกล้ๆ พัทยา บางแสน แบบเช้าเย็นกลับไรงี้กะได้ค่ะ ค้างคงไม่สามารถ ภาระแยะ อิอิ

26. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    พัทยาน่าสนครับ อ้าวลืมผมอยู่โคราช ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้