ไปเจอรถ คู้เป้สีแดง มาคับ อยากทราบว่า.......

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย BRIDE_O, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    เมื่อคืนวันอังคาร เจอรถคูเป้สีแดง สล 9929 รถสวย แรงด้วย ถนนเกษร-นวมินทร์
    อยู่ในคลับเราปะคับ รายงานตัวหน่อยจ้า เจอกันทักทายกันได้นะคับ:)

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    แล้วมีสติกเกอร์คลับแปะที่ข้างกระจกรึปล่าวคะ

3. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -

ผู้ชาย ขับ ปะ ออย เราเจอบ่อย พี่เค้าไปทั่วเลย อ่ะ :D :D สล-9929 ช่ายแดง 0 ป่ะ แรงจิง คันนี้ แต่งสวยด้วย :D

4. BRIDE_O

217
    5
    0
    ผู้ชายนะ สีแดงๆๆ น่าจะติดสติกเกอร์นะ มองไม่ชัด กลางคืนแล้ว
    ตามไม่ทันเลย มึนๆๆนิดๆๆ

5. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    b18cr ของคุณออยยังตามมะทัน..สงสัยคงต้องวาง k20a แล้ว:D

6. tee@gods

tee@gods New Member VIP

171
    1
    0
    รถพี่ตองเป่า?

7. BRIDE_O

217
    5
    0

:D สงสัยต้อง K คับ คุณka8506 อิอิ :D

8. Pann_SI

Pann_SI New Member Member

2
    0
    0
    ผมเองครับชื่อป่านเจอกันทักกันได้ครับไม่ค่อยได้ไปมิตติ้งเพราะทำงานตลอดเลยวันนั้นก้พยายามจะทักเห็นแปะSticker Club SIไว้คราวหน้าเจอกันทักกันบ้างนะครับ
    ปล.ไปทั่วเมืองจริงๆแหละ(รถในคลับสวยทุกคันแหละครับแล้วแต่style)

9. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    รถพี่ตองที่เมื่อก่อน Set Bo เสื้อทะลุใช่ป่าวครับแล้วเปลี่ยนเป็น B18C แล้ว ถ้ามีเบอร์คุณตองช่วยบอกด้วยนะครับ คุณตองใจดี๊ใจดี ขายของถูกมาก:D

10. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ที่แท้ก็รถสมาชิครุ่นเดอะอีกท่านนี่เอง . . . สบายดีรึปล่าวท่าน :D:D

11. BRIDE_O

217
    5
    0
    ดีคับผมOil คับ :)

ปล.เจอกันคราวหน้ามีเปิดเทคใส่กันแน่ๆๆ อิอิ นุกๆๆนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้