ช่วยเปรียบเทียกรองอากาศหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย badzzeld12, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. badzzeld12

badzzeld12 Guest

0
    0
    0
    กรองk&n samota hurrican eกรองใส่แทนของเดิมนะคับอยากรู้ว่าดีไม่ดียังไง

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    รู้แต่ k&n ดีจิงๆ ใส่อยู่ อิอิ
    hurrican ได้ข่าวว่าไม่ค่อยดี
    Samota ก็พอใช้ได้
    เท่านั้นครับ
    ผิดถูกของอภัย

3. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    กรอง k&n มือหนึ่งหาได้จากที่ไหนบ้างคับ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เพิ่งเอา simota มาลองใส่ดูครับ ก็ลื่นกว่าของเดิมนิดหน่อยครับ

5. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    กรองแผ่น K&N ซื้อที่ วิเชียรกลการ คลองถม ราคาพันแก่ๆเกีอบสองพัน
    แนะนำที่นี่เพราะที่นี่ถูกสุด คับผม

6. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ส่วนตัว ผมซื้อที่ เซียงกง ปทุมวันครับ
    ตรงข้างๆ สน อ่า
    ราคา น่าจะถูกสุดสำหรับผมนะ
    1750 หรือไงเนี่ยแหละ
    แต่ต่อไม่ได้เลย เค้าไม่ยอมลดสักบาท ฮาฮา
    ไงลองดูครับผม

7. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ร้านนี้ขายของแพงเอาการคับ แต่มีของแต่งรถเยอะมากมาย มีเด็กๆสาวๆมาต้อนหน้าต้อนหลัง ลดก็ไม่ได้ เช็คราคาที่นี่ แล้วลองไปที่ วิเชียร คลองถม ถูกกว่าแน่นอนคับ

8. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    K&N ด้วยคนครับผม

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    มาร่วมรับฟัง:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้