รบกวนพี่ๆ ถามเรื่อง ฝากระโปรงหน้า , หางหลัง , กาบข้างของ EVO 4 แท้ๆหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย March .._.., 7 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    อยากถามพี่ๆว่า...

1.ฝากระโปรงหน้า ของ EVO 4 ดูยังไงว่าแท้ครับ (ถ้าใส่แล้วสนิท และมีสติกเกอร์ของมิตซูเป็นภาษาญี่ปุ่น น่าจะแท้ไหมครับ)

2.หางหลัง ของ EVO 4 ดูยังไงว่าแท้ครับ แล้วตรงไฟเบรค เป็นของ Stanley รึเปล่าครับ ???

3.กาบข้าง EVO 4 ดูยังไงว่าแท้ครับ แล้วของแท้จะเป็นไฟเบอร์ หรือพลาสติกครับ

สุดท้ายย.... ของทั้ง 3 อย่าง ราคาน่าจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ
    :D

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ของแท้เป็นพลาสติก ABS ไม่ใช่ไฟเบอร์
    ฝากระโปรงเป็นอะลูมิเนียม
    น้ำหนักเบา ยกมือเดียวขึ้น
    ไฟเป็น สแตนเลย์ Japan
    ทุกชิ้นจะมีความคมของชิ้นงานที่เนียบกว่ามากครับ

3. อัพๆๆๆ คับ เพราะว่าผมก็อยากรู้เหมือนกัน....หุหุหุ

4. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    เอ้า ลองไปดูที่นี่ครับ คลังอะไหล่อีโวลูชั่น www.mitsusport.com

5. BOY-SUPRA

BOY-SUPRA New Member Privilege

83
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ตามนี้เลยคร้าบ ............................ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้