<<< มีใครเล่นเกมส์ Cabal มั่งคร๊า >>>

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย ReaL Happiness, 7 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    เพื่อนๆใน racing web เล่นเกมส์ cabal กันมั่งป่ะคร๊า

พอดีกิ๊กเล่นอยุ่ sv1 mercury เผื่อจะได้เจอกันในเกมส์

เล่นกันสนุกสนานค่ะ

ตัวละครชื่อ Happiness เล่น FA ค่ะ

มีใครเล่นมั่งอ่า ตั้งเเต่เล่นมายังไม่เคยคุยกะครายในเกมสืเลย มัวเเต่เก็บเวล ทำเควส เกบสกิล

ถ้าใครอยากเล่นก็มาเล่นด้วยกานน๊ะคะ

สมัครเกมส์ได้ที่ www.cabal.in.th

ดูเควสได้ที่ www.cabalclub.com

มาเล่นกานเยอะๆน๊า
    ใครเล่นเกมส์ที่เกษตรบ่อยๆก็เจอกันได้น๊า กิ๊กเล่นร้าน nineteen ข้างบนจ้า

2. KoKZillaa

KoKZillaa New Member Member

35
    0
    0
    :Dเล่นอยู่คร๊าบแต่ผมอยูเซิป Mars หาคนเล่นด้วยเหมือนกันคับ เก็บคนเดวเซงมากมาย:D

3. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    เล่นเหมือนกัน Sv 3 เล่นจน Lv 30 เลิกเล่นแล้ว เบื่ออออออออออ

4. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    *-*

อยู่ Mar ย่อย 24 ประจำครับ ชื่อ |ดาบมาร| เจอทักทายหน่อยนะแลกเปลี่ยนของกันได้ ชาว RC WEB เกมนี้สนุกดีภาพสวยยด้วยครับ

5. KoKZillaa

KoKZillaa New Member Member

35
    0
    0
    ผมก็ย่อย 24 ชื่อkokzillaa กับ undet มีไรให้ช่วยเหลือก็บอกได้นะคับ:D

6. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ไม่มีใครเล่น Mercury เลยหรอ เเง้ ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้