ขอถามพี่ ๆ ในคลับหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย boy cookie, 10 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ขอถามพี่ ๆ ในคลับหน่อยคับ
    1JZ-VVTi ดีไหมคับ ราคาประมาณเท่าไหร่คับ
    เปรียบเทียบกับ 1JZฝาขาวกะดำ ขอข้อดีข้อเสียอ่ะคับ
    ขอบคุณล่วงหน้านะคับพี่ ๆ

2. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ดีกว่าแน่นอนคับ อย่างน้อยก้อ.....สดกว่าล่ะ พี่ๆเค้าว่ากันว่า ต้นไม่อืด และ ประหยัดกว่าตัวเดิมคับ แต่ที่แน่ๆ......หาคนวายสายไฟ มือถึงๆ หน่อยนะคับ เพราะถ้าวายไม่ครบ ก้อฮาล่ะคับ

ส่วนเรื่องราคา ..... ไม่รู้อ่ะคับ ไม่ได้เดินเชียงกงเลยคับ

3. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ส่วนตัวผมว่าฝาดำก็โอเคแล้วครับถูกกว่าถ้าไม่เน้นแรงถ้าอยากแรงไม่โบ 2 เจไม่โบครับแนะนำ ส่วนvvtiดีครับแต่ว่าตอนซื้อเครื่องมาเกิดสายไฟไม่ครบเดี๋ยวไม่จบนะครับ

4. ดี้ lpg

ดี้ lpg Guest

0
    0
    0
    ใช่ครับอย่างที่น้าฮิมและน้าเจบอกเลย ขนาด 1เจ ฝาขาวของน้าฮิมยังวิ่งได้ตั้ง200กว่าแนะ ผมเห็นมากับตาตัวเองเลย

5. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    งุงิ....งุงิ....

6. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    เข้าไปดูในเว็บนี้ซิครับ มีอะไรให้คุณค้นหาอีกเยอะเลย www.clubjz.net ลองดูครับไม่ผิดหวัง

7. SiRiWiWat

SiRiWiWat New Member Member

15
    1
    0
    1เจ ฝาขาว ไม่มีเทอร์โบ ได้ 200 เลยเหรอครับ คุณดี้ ทำอะไรไปบ้างครับ ของผมไม่เห็นใกล้เคียงเลยครับ

8. ดี้ lpg

ดี้ lpg Guest

0
    0
    0
    อันนี้ก็ต้องถามเจ้าของเค้าเองนะครับ น้าฮิมระดับเทพ ว่าเค้าทำอะไรไปบ้างอะครับ

9. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    คอนเฟิร์ม......อีกคนเลยคับ รถน้าฮิม ถึง 200 จริงๆคับ 1เจ ฝาขาว ไม่มีโบ........สุดจริงๆ

10. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนคับที่ให้คำแนะนำ

11. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    อัพไปคร้าบบบบบบ เผื่อใครยังไม่รู้.......อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้