ที่เปิดประตูพัง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GONKZA, 26 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GONKZA

GONKZA New Member Member

8
    0
    0
    coupe 2000 ที่เปิดประตูด้านคนขับ มันหักครับ แต่ยังเปิดได้ ต้องค่อยๆเอานิ้วเกี่ยว มีอะไหล่ขายมั้ยครับ หรือต้องเปลี่ยนที่ 0 อย่างเดียว ราคาอันละเท่าไหร่ครับ อีกนิดครับ ต้องเปลียนทั้งชุดเปิดประตู หรือเปลี่ยนแค่ที่เปิดตรงมือจับอย่างเดียวได้มั้ยครับ

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เบิก 0 ก็ได้ครับ หรือ มือ 2 ในเว็ปก็มีขายลองหาๆดู

3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เบิก 0 อันละ 500กว่าบาทคับ

4. GONKZA

8
    0
    0
    ถามที่ 0 มาแล้ว เค้าบอกว่า ที่เปิดประตูทั้งเซ็ต(มีที่เปิด กลไลข้างในด้วย) 1400 ค่าทำสี 500 ค่าแรง 300 ครับ ถ้าจะเปลี่ยนเฉพาะที่เปิดอย่างเดียวได้มั้ยครับ ถ้าได้ราคาเท่าไหร่ครับ หรือมีร้านไหนรับทำบ้าง บอกเบอร์โทรด้วยครับ

5. pOr [Si]

804
    13
    0
    สรุป มือเปิด ด้านในรถ หรือ นอกรถ พังอะครับ เพราะราคาที่ถามมาน่าจะเป็นมือเปิดด้านนอก

6. GONKZA

8
    0
    0
    ด้านนอกครับ

7. pOr [Si]

804
    13
    0
    ด้านนอก ลองหาในคลับก็ได้น่าจะมีนะ หรือรีบหน่อยก็ของ 0 ครับ

8. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    เฉพาะมือเปิดแยกขาย ก้อมีครับ 700 ครับ แต่ยังไม่ทำสี
    ลองโทร ysc ดู

9. GG ARIA

GG ARIA New Member Member

280
    0
    0
    มีครับ T.086-322-9080

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้