พี่ๆๆหล่อทั้งหลายครับ ช่วยหาของหน่อยครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย เอส_jone, 12 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอส_jone

เอส_jone Guest

0
    0
    0
    พี่ๆๆครับ ขอขอบคุณก่อนเลยครับ ช่วยผมหน่อยนะครับ
    1.เก๊ะเก็บของครับ
    2.รางหัวฉีดเครื่อง 3T หรือเอาหัวฉีดรุ่นไหนแปลงใส่ได้ช่วยบอกหน่อยครับ
    3.ไฟท้ายเดิมตัว 1.8 1คู่ พร้อมกรอบทะเบียนที่ติดอยู่กับไฟท้ายหลังอ่ะครับ
    4.สเปกเซอร์ 4*114ออก4*114 ครับเพราะว่าล้อผมเป้ฯของขับหน้าจะเอามาใส่ครับแล้วต้องใส่สเปกเซอร์ล้อหน้าด้วยหรือป่าวครับ บอกหน่อยนะครับ หนากี่นิ้วถึงจะสวยครับหรือว่ามีร้านรับทำบอกด้วยนะครับ ราคาเท่าไรครับ อิอิ
    5.ร้านรับทำลิ้นหน้าแบบไม่แพงอยู่แถวไหนอ่ะครับ บอกหนอ่ยนะครับพี่ๆๆสุดหล่อ
    ผมต้องขอโทษพี่ที่ช่วยหาด้วยนะครับที่รกกวน และขอบคุณมากครับที่ช่วยตอบหรือช่วยหา ผมอยากได้รถหล่อ เท่ แบบๆพวกพี่บ้างครับ
    อิอิ ถ้ามี เบอร์ 0840668355 เอสครับ
    แล้วสุดท้ายนี้ ผมขอเข้าไปอยู่ คลับของๆพี่ด้วยคนได้มั้ยครับ ผมอยู่แถวสุขุมวิท ครับ (ขอบคุณมากๆๆครับ)

2. เอส_jone

เอส_jone Guest

0
    0
    0
    วันนี้ นั่งดูคลับหน้าแหลมทั้งวันเลยครับ สนุกดีรถสวยๆๆก็เยอะ
    เจอของแต่ง 1ชิ้นที่อยากซื้อครับ
    1.วอร์เตอร์การ์ ครับ ส่วนไฟท้ายเป็นหลังซ้าย 1อันพอครับ หรือเป็นคู่ก็ได้ครับ ถ้าดี มีกรอบทะเบียนด้วยยิ่งดีเลยครับ
    ขอบคุณครับคอนนี้ ง่วงแล้วครับ ตี2.45 แล้วครับ อิอิ

3. gujacki

gujacki New Member Member

19
    0
    0
    สเปเซอร์ 4รู114 ขอหนา1นิ้วครับ ใครมีเอามาขายหน่อยครับ หรือที่ไหนรับทำช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ใครมีบ้างอ่ะคับ.......อัพไปก่อนแล้วกัน............อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้