ขอระบายนึดนิงนะครับ คนเก่งๆ ในคลับเรามีเยอะนะครับ แต่พอเวลานัดจริงๆ ทีไร...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Ollo Putin, 29 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    ขอระบายนึดนิงนะครับ คนเก่งๆ ในคลับเรามีเยอะนะครับ แต่พอเวลานัดจริงๆ ทีไร ไม่เห็นคนเก่งๆ ไปบ้างเลยครับ ปล...แค่สงสัย เพราะถ้าเวลานัดกัน จะได้เจอกูรู มีปัญหาอะไรจะได้ถามกันไปเลย เพราะบางที่เห็นโพสในนี้ ก็ใช่ว่าจะเป็นช่างกันจิงๆ แค่รถเคยปัญหาแบบเดียวกัน เลยเอามาบอก ซึ่งในบ้างครั้งสิ่งที่โพสบอกๆกัน ก็ไม่ใช่ว่าจะถูกเสมอไป อยากให้นัดคราวหน้าสมาชิกมากันเยอะๆ ไม่ใช่จะเก่งกันแต่ในเฟส พอนัดกันจิงๆ คนเก่งๆ " ไม่เคยมา "

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    HAHAHA... ผมไม่เก่งแต่ก็พยายามไปทุกๆครั้งนะครับ แหะๆๆ...

3. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    จากที่เราเคยไปตลอด ส่วนมากก็มีทั้งช่างเป้ ช่างเบิร์ดมานี่คะ

4. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    เราอยากไปนะ แต่เราอยู่อุตดิถ สภาพขีดจำกัดบางอย่างทำให้ไปไม่ได้ครับ

5. นั้นดิ เก่งจริงๆ มีรึเป่าไม่รู้ รู้แค่ว่าถ้าทำรถ แก้ไขหายได้ จะดีมาก หากซ่อมไปไม่จบเหนื่อย ทั้งใจ เหนี่อยทั้งทรัพย์ แต่ทำไงได้ เราหลงรักคันนี้แล้ว ก็ดูแลมันต่อไป

6. ช่างเป้ กะ ช่างเบริด์ ก็เก่งแล้ว เหลือรัปทาน แล้วท่านจะรัปทานไรอีก ก็ถามเข้าไปชิ รึจะปรชดประชันใครเค้าอีกเล่า ท่าน เค้าเบื่อป่าวไปรวมตัวแบบเดิมๆต้องพิจารณาตัวเองบ้าง ไม่ไช่จะไปโทษคนนั้นคนนี้ เค้าก็อยากมาช่วยแนะนำสิ่งดีๆกันทั้งนั้นแหล่าะ ท่าน 555 อันไหนท่านคิดว่าถูกก็นำไปใช้ อันไหนท่านคิดว่าไม่ถูกก็เฉยบ้างไรบ้าง แบบมีมารยาท

7. ทุกทัศนะคติมี + มี - จงมองกลาง ครับ สิ่งแวดล้อมทุกท่านไม่เหมื่อนกันครับ มุมมองคนเราย่อมมองไม่เหมื่อนกัน แล้วแต่ประสบปการณ์แต่ละคน

8. ครับมาบุรีรัมย์ก็ได้ครับดุ

9. ดูบอลซักนัดแล้วค่อยต่อ

10. วางมวยต่อหรืออย่างไร ท่าน ฟังไม่ค่อยเคลีย 555

11. ต่อร้านบรรยากาศเยนๆคุยกันเบาๆ

12. อิอิ เอาแบบกระชิบข้างหู สองข้างซ้ายขวาต้องมีน้องๆด้วยป่าวงับ 555

13. แบบนั้นก็อีกเสตปแล้วแต่จะเลือกซิลๆ

14. งั้นจัดเลย ทริปหน้า 555

15. voteมาครับ พอดีตรวจรีสอร์ทที่พักก็ใหม่เยอะครับไกลหน่อยน้องออนจะบ่นไหวไหม

16. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เหอๆๆ... เอาทริปใกล้ๆ อย่างหัวหิน เขาเขียว บางแสน หรือพัทยา ดีกว่าไหมอ่ะครับ?

17. Pangki Ka

0
    0
    0
    พัทยาพอลุ้นพี่ ตอนนี้ช่วงล่างไม่ไหว ใช้รถโหดทู๊กวัน - -"

18. Bond Comsquare

0
    0
    0
    Pangki Ka เอิ่มมมม... ช่วงล่างไม่ไหว ก็เพลาๆการใช้งานบ้างก็ได้น๊าาาา.... สงสารน่ะ HAHAHA

19. Pangki Ka

0
    0
    0
  20. Pangki Ka

0
    0
    0
    เราเข้าใจตรงกันอ้ะป่าวววววว

21. Bond Comsquare

0
    0
    0
    Pangki Ka เข้าใจตรงกันเป๊ะๆ!! กรั่กๆๆ....

วังน้ำเขียวโอโซนใสๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้