ขอผู้รู้ช่วยผมที เรื่องพวงมาลัย

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย arm za, 14 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arm za

arm za New Member Member

44
    0
    0
    พอดีของผม momoนานเเละ มันลอก หนังเริ่มเก่า อยากหาร้าน รับหุ้มใหม่ ที่ไหนพอจะมี ราคาประมานเท่าไหร่อะครับ

2. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ผมว่าหา พวงมาลัยแต่งสวยๆ มาใส่ดีกว่าครับ กระชับกว่าเยอะเลย แต่ถ้าต้องการหุ้มใหม่ รอคนอื่นมาตอบอีกทีนะครับ

3. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ถ้าจะหุ้ม ผมเกรงว่างานเย็บจะสู้ของเดิมไม่ได้อะครับ ยิ่งเป็นของแท้ด้วยเย็บใหม่กลัวไม่เหมือนของแท้ กลายเป็นของเทียมไปเลย

4. BlAcKWiSh

BlAcKWiSh New Member Member

3
    0
    0
    หาซื้อมือสองดีกว่าครับ จิงๆ

5. arm za

44
    0
    0
    ออิ

คอบคุนมากคับพี่ๆๆ ผมคิดอยุ่หาซือมือ2 คอบคุนคร้าบ

6. arm za

44
    0
    0
    คอบคุนมากคับ ตอนนี้ผมได้ร้านรับหุ้มเเละเหมือนซื้อมาใหม่เลยหนังเเท้ ทำเนียนๆมากๆ เเถวๆบ้านเอง1พันบาท เเหล่มเลยอะอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้