เดือนนี้ทางเชียงใหม่ไม่มี Meeting กันหลอครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย FaMe~*`, 22 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    เดือนนี้ไม่จัดหรือครับ หรือไม่ว่างกัน

2. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    กำลังคุยกันอยู่ครับเฟรมว่าจะเป็นเมื่อไหร่ดี พี่ไปชวนมาอีก3คันแล้วอะ เดี๋ยวรอมาร์ค กะ เลี๊ยบก่อนว่าจะเอาไง

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    meeting กันแล้วอย่าลืมมาลงกระทู้ด้วยนะครับ :D:D:D

4. NuM_LeAb

NuM_LeAb New Member Member

16
    0
    0
    สอบเสร็ดวันที่6ตุลาคมครับ หลังสอบว่างเลยครับผม

5. FaMe~*`

43
    0
    0
    อ่าแต่3-7ผมไปต่างประเทศ หลังจากนั้นรถเข้าอู่ทำสีครับ - - แต่เชิญพี่ๆไปมีติ้งกันก่อนได้ตามสบาย เดี๋ยวผมรอรถเสร็จแล้วคราวหน้าก็ได้ครับ ^^

6. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    ใจจริงอยากมิ้ตติ้งวันที่30นี้นะครับเพราะเฟรมจะเอารถเข้าอู่แล้วคงอีกนานกว่ารถจะออกมา แต่ถ้าไม่สะดวกกันก็เดือนหน้าก็ได้ครับ

7. FaMe~*`

43
    0
    0
    เชิญพี่ๆไปกันก่อนตามสบายเลยครับ เดี๋ยวขอเอารถไปทำหล่อสัก1เดือนเดี๋ยวค่อยมาเจอกันใหม่ครับ

8. FastAndFurious

80
    0
    0
    รู้สึกมาร์คคุงจะห่างหายไปนานผิดปกติแฮะ ไปซุ่มทำอะไรอยู่รึเปล่าก็ไม่รู้

9. ^^_mark_^^

^^_mark_^^ New Member Member

36
    0
    0
    มาแล้วคับมีทติ้ง30นี้เลยคับผมตั้งกระทู้ไปละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้