แวะมาป่วนจร้า

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย หมีน้อย กะ นู๋ฝน, 4 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    กระโดดมาป่วนเละ
    ว่างๆก้อไปป่วนใน LRC นะจ๊ะ
    หรือในDARK HORSE ก้อด้ายน๊า จะได้รู้จักกันเยอะๆ

1. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ขอบคุณครับ ว่างๆ จะแวะไปป่วนครับ

พี่หนุ่ม

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    :) แวะมาบ่อยๆนะจ๊ะ :)

3. แอบมาป่วน

4. Arm STAND-BY

Arm STAND-BY Member VIP

141
    8
    18
    อืม น่าคิด

5. หุหุ กลับมาป่วนอีกแล้วค่ะ
    ม่ะได้หายไปไหนนะ
    แต่ช่วงนี้ อาม่าม่ะฉบายเข้าโรงพยาบาล
    เลยต้องมาเยี่ยม ไม่มีเวลาเล่นอ่ะค่ะ

6. pop vr4

989
    19
    18
    :) ขอบคุงจ๊ะที่แวะมาทักทาย :)

:) ขอให้อาม่าหายไวๆนะครับ :)

7. แด้ ดอกฝิ่น

แด้ ดอกฝิ่น New Member Member

62
    1
    0
    อาม่าดุมะคับ..แบบบบ จะเข้าทางอาม่าน่ะคับ หุหุ

8. pop vr4

989
    19
    18
    :D หม้อออออ :D

9. passbypass

passbypass New Member Member

18
    0
    0
    อือ.............................

10. อิอิ แอบมาป่วน

11. แวะมา Good Night เจ้าค่ะ
    ช่วงนี้นู๋ก้อม่ะค่อยสบายด้วย
    อากาศเปลี่ยนๆ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะทุกคน

12. pop vr4

989
    19
    18
    :D ขอบคุงงับ พอดีเข้าไปป่วนมาแล้น อย่าลืมกินยา(เขย่าขวด)ด้วยนะ :D

13. อิอิ

ว้า...เด๋วนี้โตแล้วกินยาเม็ดอ่ะ ทำไงดี ไม่มีให้เขย่าด้วย

14. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    ก็ กินยาเม็ดไง คับ แล้ว เขย่า ตัวเอา อิอิ

เด้วมานไป เขย่าในตัว เองแหละ อิอิ

แก้ไขล่าสุด: 17 ตุลาคม 2006
  15. ซะงั้นอ่ะ คุงพี่โอ๊ต

16. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    โหย โทษ ที พิม ผิด กำ เวง จิง 5 55

เพิ่งมาอ่านเห้นวันนี้ เพิ่มา แก้ กำ

โทษ คร๊าบบบบ -*-

17. อิอิ กลับมาแล้วค่ะ นู๋ม่ะได้หายไปไหนนะค่ะ

แต่ว่า อาม่า นู๋เสียแล้วอ่ะค่ะ เลยไม่ได้มาเล่นเลย

ช่วงนี้ก้อวุ่นๆกะงานอ่ะคะ ยังไงเสร็จงานแล้ว

นู๋จะกลับมาป่วนเหมือนเดิมค่ะ

18. pop vr4

989
    19
    18
    :( ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับกับการจากไปของอาม่า :(

19. ขอบคุงค่ะ
    นู๋กลับมาป่วนและนะ

20. บอร์ดร้างป่าวเนี่ย ใกล้ฮาโลวีนแล้วด้วย

21. สงสัยจะร้างจริงๆ

22. ไม่มีสัญญาณตอบรับจากกระทู้ที่ท่านเรียก

23. ผีหลอกนู๋แหงมๆ

24. บอร์ดนี้ร้างแล้วค่ะ

25. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ขอโทษนะครับ ที่ไม่มีสัญญาน ตอบรับ

และ ก็ขอแสดงความเสียใจเรื่องของอาม่า ด้วยนะครับ

อย่างไรก็ขอบคุณนะครับ ที่แวะมาเรื่อย ๆ

อย่างไรจะแวะกลับไปบ้าง

ขอบคุณครับ

26. แง๊ว... นึกว่าหายไปและ

27. NOOM E36

280
    8
    0
    ไม่กล้าหายไปไหนหรอก

เพียงแต่ว่าช่วงนี้พวก พี่ ๆ น้อง ๆ STAND-BY ต้องเดินทางไปทำธุระ

กับต่างประเทศบ่อย [ ลาว เวียดนาม กัมพูชา ] เกี่ยวกับเรื่องส่งสินค้าข้ามแดน

อันได้แก่ปลาร้า อัดกระป๋อง อัดเม็ด และแบบผง

เลยทำให้พวกเรามาตอบช้ากันไปหน่อย

ต้องขอโทษด้วยครับ

28. วู้ว.... ว่างๆเอามาให้นู๋กินบ้างนะค่ะ

วันนี้เห็น prelude สีดำ คันนึง ทะเบียน 77 อะไรสักอย่างอ่ะ
    ออกมาจาก เซ็นทรัล พระราม 2 ไปดู 7 สีคอนเสิร์ตมาป่าวค่ะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้