พี่ๆชาว Evo คับช่วยบอกข้อมูลเกี่ยวกับรถ Evo ผมหน่อยคับจะเอาไปทำรายงาน

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Kom จาก วข.เทเวศร์, 22 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่อ่ะคับตั้งแต่รุ่น 1-9 อ่ะคับพี่ๆพอจะช่วยบอกข้อมูลเกี่ยวกับเครื่องยนต์แล้วก็รูปภาพรถทั้ง Evo1-9 ช่วยๆกันหน่อยนะคับขอบคุณมากๆคับ

1. Up............Up.............. สงสัยไม่ทำรายงานแน่ๆเลยผมแย่แล้ว

2. เค้าทำอะไรก็ได้อ่ะคับแต่ผมสนใจในเรื่องรถ Evo อยู่แล้วอ่ะคับผมก็เลยเอาอันนี้ละว่ะของที่เราชอบน่าจะทำแล้วมันออกมาดีอ่ะคับเลยเลือกที่จะเอาเรื่องรถ Evo นี้และดูแล้วมีประวัติที่ยาวนานแล้วก็รถหลากหลายรุ่นดีคับแล้วเวลาออกไปนำเสนอหน้าห้องเพื่อนๆจะได้ไม่เบื่อด้วยคับขอบคุณมากนะคับTuLy_UNLiMiTED

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
  4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ลองดูครับ:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้