Souped Up 2007 ใครจะได้เลข 7 ช่วยโหวดกันหน่อยนะจะได้สนุก

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Aod+Otto, 22 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    R - 32 Speed D
    Supra Spaceframe Ram 77
    215 Ya Service
    Jza - 70 P'สุกิจ
    VIGO Spaceframe P' Boy
    R - 32 Jun Thailand
    S - 14 Signal Thailand
    R - 32 + 2 UZ By CSP
    200 หมูบิน Noi 11
    Super เต่า By Showtime+Noy Chevy
    Supra + UZ By Drag Master
    Celica Drag By Speed D+Ram77
    Civic Spaceframe By CSP
    350 Z Spaceframe By Monza Speed

:D ( มีใครอีกช่วยกันโหวดนะครับ):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2007
  2. Aod+Otto

292
    22
    0
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับทุกคัน

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    :cheer2::cheer2::cheer2::cheer2:​

Speed D & Ram 77​

Ya Service​

Signal Thailand​

Ladprao 42​

Jun Thailand​

P' Boy VIGO & R100​

------------------------------------------------------------------------​

4. ขอดูรูปหน่อยจิ

8. R - 32 + 2 UZ By CSP

คันนี้อ่ะคับไม่เคยเหนอ่ะ
    ขอดูรูปหน่อยคับ และอยากรู้ว่าตอนนี้วิ่งกี่วิ

5. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    ผมว่าปีนี้มีม้ามืดหลายคันครับ
    ทั้งซุปร้าเครื่องu
    สกายลายเครื่องu
    และกะบะสเปสเฟรมอีก2-3คัน

ปีนี้น่าจะดูสนุกครับ ผมว่าวงการเราช่วง2-3ปีมานี้ก้าวเร็วแบบก้าวกระโดดเลย มีการพัฒนาไปเยอะมาก
    ถ้าเล่นกับเครื่องบลอคใหญ่ๆอย่างV8V12 ความฝันเลข6คงทำลายได้ไม่ยากเลย ^__^
    นี้ขนาดบลอคเล็กๆ เครื่อง3000-4000cc ยังกดลงไป 7วิกว่าแล้ว สุดยอดคนไทย

6. vzapop

vzapop New Member Member

59
    5
    0
    ทุกคนลืม 350Z spaceframe ของ MONZA SPEED ไปหรือเปล่า

7. ยุงบินชุม

ยุงบินชุม New Member Member

78
    4
    0
    น่าจะมีcelica ของพี่ deeอีกคันคับ

8. KO FACTORY

KO FACTORY New Member Member

170
    12
    0
    ปีนี้น่าสนุกมาก ชนะกันอาจจะแค่เซียววินาที มันแน่ครับ เชียร์ ทุกคันครับ เพราะ เป็นคนหลายใจในเรื่องรถ

9. โจpro n/a

โจpro n/a Guest

0
    0
    0
    ผมว่าสกายลาย2uของทรงพล

ผมว่าสกายลาย2uzของคุณทรงพลครับผมว่าวิ่ง7แน่

10. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ชอบหลายคนหลายคันเลยครับ เอาใจช่วยครับ มันส์แน่นอน

11. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    เอาเป็นว่าผมเชียร์พี่ๆทุกคนละกันครับ

12. Kung (")

Kung (") New Member Lady Member

71
    0
    0
    เชียร์พี่ๆทุกคนเลยนะค่ะ แต่ขอเชียร์ พี่โอ Signal เป็นพิเศษอ่ะค่ะ อิอิ

13. Masterpiece

Masterpiece New Member Member

85
    3
    0
    ผมหละเชียร์ทุกคันหละครับ ยิ่งเวลาเบียด ๆ กันยิ่งสนุก

ปล. ให้ปลอดภัยนะครับทุกคัน

14. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    เชียร์ด้วนคน นะฮ้า ทำสีไฟเบอร์หัวครอบเครื่องยนต์มาใหม่ ไฉไล ก่าเดิม หลังคา เคฟล่า ดำสนิท ยางชุดใหม่หย่ายยยย สะใจ งามมมมมมมมแต้ก่า

15. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เชียร์พี่เอ๋ครับ ทั้งพี่เอ๋และพี่กานแกตั้งใจทำรถมาก ๆ

16. Nyce

Nyce New Member Member

140
    0
    0
    ที่กล่าวมา ผมไห้ 90 % เลยครับ ลง 7 แน่นอน มันชัวๆซูปอัพ ปีนี้

17. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    เชียร์ทุกคันครับ เน้นพี่บอย VIGO / R100

18. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เชียร์ เจ้าต้นหอม กับ มารชมพู ขาดใจคับ ชอบเป็นพิเศษ

19. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    เชียร์ Signal ครับบบ ชอบบบ

20. doln sarapee

doln sarapee New Member Member

64
    4
    0
    เอาใจช่วยพี่ญาครับ

21. ake_STD

ake_STD New Member Member

3
    0
    0
    ...

สำหรับตัวผมเองก็โหวตให้ไม่ถูกเหมือนกันครับแต่จะเป็นกำลังใจให้กับพี่ๆทุกคนละกันนะครับขอให้ได้ 7 วิกันทุกคนเยย

22. vzapop

vzapop New Member Member

59
    5
    0
    รู้สึกว่าจะขาด เซฟิโร่ ของRAM77 กับเซฟิโร่ฃองMONZA และก็EVOคันสีที่ออกเลืองๆเขียวๆนะ และก็เซฟิโร่ฃองINNER LINEอีกคัน แต่คิดว่าสุดสุดแน่ครับรถเยอะอย่างนี้ ไม่ว่าจะเป็นรถแข่งหรือรถคนดู แถมปีนี้ไม่ใช่รถรุ่นOPENอย่างเดียวที่น่าดู STREET UNLIMIT ก็ใช่ย่อยรถใครวิ่ง10วิก็ยืนยากแล้ว แบบว่างานเข้ากันทั่วหน้าครับงานนี้เพราะต่างคนต่างหายไปนานเพื่อรองานี้งานเดียว งานนี้คนที่อยู่ในงานคงออกยาก และคนที่อยู่ด้านนอก(แบบว่ามาช้า)คงเข้ายากแน่ และขอแนะนำหน่อยรีบทานข้าวรีบเข้าห้องน้ำก่อนนั่งนะเพราะจุดที่จะมองเห็นแบบแจ่มๆคงมีไม่พอคนดู...............ปล. เดี๋ยวจะรีบตื่นให้ไวที่สุด

23. Chagan

Chagan Guest

0
    0
    0
    ผมว่าช่างญานะครับ เอาใจช่วยครับ

24. Aod+Otto

292
    22
    0
    ใกล้ถึงวันงานแล้ว ยังไงก็ขอให้รถทุกคันพร้อมแข่ง คนขับก็พักผ่อนกันเยอะๆนะเดี๋ยวจะไม่มีแรงควบม้าแต่ละคันมีม้ากันเป็นพันๆ เช็คเบรคกับร่มด้วยนะ...................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้