อยากรวมกลุ่มมิร่าเชียงราย

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปนอย เชียงราย, 28 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เชียงรายเรา มี ไอ้ตัวเล็ก มิร่า วิ่งเป็นจำนวนมากเรามารวมกลุ่มกันเพื่อการแลกเปลี่ยน ให้ความฃ่วยเหลือ ปรึกษาหารือ ในเรื่องต่างๆเช่นเรื่องรถ อาการเสีย อาไหล่ อู่ดีๆ ช่างเก่งๆ และเรื่องอื่นๆ จะดีไหม ชาวมิร่าเชียงรายลองแสดงความคิดเห็นผ่านบอร์ดมานะครับ

1. mathint2

mathint2 New Member Member

17
    0
    0
    เห็นด้วยคับ ผมก็ใช่มิร่าอยู่เชียงราย เหมือนกันคับ ผมใช้มิ้นสีน้ำเงินเดิมๆๆๆคับ เมล์ผม [email protected] ยังไงก็เมล์หาได้นะคับ อยากมีกลุ่มเหมือนกัน ยังไงก็เมล์มานะคับ

2. mathint2

17
    0
    0
    up ครับ up ไม่มีใครมาเลย

3. mathint2

17
    0
    0
    ไม่มีคนเชียงรายเลย

4. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
  5. mathint2

17
    0
    0
    up คับ เผื่อมีคนเชียงรายเข้มา

6. songpol701

songpol701 New Member Member

3
    0
    0
    ผมอยู่เชียงรายครับ

เพิ่งเป็นสมาชิกครับ บ้านอยู่สันทราย เดิมใช้รถฟอร์ดเรนเจอร์ 4x4 รถกินน้ำมันมาก เพราะต้องไปกลับเชียงราย-แม่ลาวทุกวัน พอลองซื้อมิร่ามือสองปี 37 เครื่องคาร์บู มาใช้ประทับใจเรื่องอัตราการกินน้ำมัน ไป-กลับ เติม 300 บาท วิ่งได้ 5 วัน ไป-กลับประมาณ 40 กม. ใช้ความเร็วประมาณ 70-80 กม./ชม. กินน้ำมันประมาณ 18 กม./ลิตร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้