ยังติดตามมาตลอด

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย daihutsu, 23 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. daihutsu

daihutsu New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับสมาชิกคลับทุกคน
    ผมได้รู้จักคลับนี้ด้วยความบังเอิญประมาณเกือบ 2 ปีที่ผ่านมาตอนทำงานที่เก่า พอย้ายที่ทำงานก็ไม่เคยเข้ามาในคลับอีกเลย จนมามีคอมฯเป็นของตัวเองก็พยายามที่จะหาข้อมูลเก่าๆเพื่อที่จะได้เข้าสู่ครอบครัว Daihutsu Club จนมาตอนนี้ได้สมัครเป็นสมาชิกเป็นทางการเรียบร้อย แต่ที่ยังไม่สมบูรณ์ ก็ยังไม่ได้เข้าร่วมMeeting และกิจกรรมอื่นๆของคลับ ตั้งใจไว้ว่าถ้ามีโอกาสก็จะเข้าร่วมสมทบด้วย เพราะรู้สึกประทับใจกับทางคลับ ที่ช่วยเหลือในด้านข้อมูลต่างเป็นอย่างดี รับรู้และรู้สึกดีถึงความมีน้ำใจ ขอขอบคุณทุกๆข้อมูลที่ได้ร่วมแบ่งปัน
    ขอให้มสมาชิกในคลับมีความสุขมากๆนะครับ

2. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ยินดีต้อนรับอีกรอบนะคร๊าบ อย่าลีมมามีตติ้งนะคร๊าบ

3. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    เราเป็น ครอบครัวเดียวกัน ครับ ยินดีต้อนรับครับ

4. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับ

5. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    ยินดีครับผม:):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้