กลับมาจาก meeting กันรึยังจ๊ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SiTh_omac, 23 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    กลับมากันรึยังครับนี่ :D:D

เดือนนี้มากันราวๆ 1 โหลหม่ำกันอย่างสนุกสนานที่ เสต็คลาว(เล็กคาราบาว)

ในงานนี้ก็ได้มีการประกาศผู้ดูเเลบอร์ทชุดใหม่ นำโดยป๋าซี-ป๋าเบส-ป๋าบุคนะครับ

ใครถ่ายรูปไว้ ว่างๆเอามาชมกันด้วยนะครับ :D:D:D

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ไม่ได้ไปจนได้ :cry:

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    กลับมาแล้วคราบบ
    ขอโทษทีนะครับ ที่กลับก่อน ครอวหน้าขอแก้ตัว อิอิ

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    จะดูรูปอ่ะ

5. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    ไปเอาเสื้ออย่างเดียวไม่ได้ไปกินปวดฟันครับ เดือนหน้าเจอกันครับ

6. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    อยากเห็นรูปด้วยคนครับ น่าเสียดายจังที่ไม่ว่างลงไปอ่าครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้