ต่อจากวันนี้ไป.........................

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 13 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ต่อจากวันนี้ไป..............................

ผม นายจิรภัทร หอวัฒนพาณิชย์ ( จิ้น หรือ ไอรถซา..หริ่ม )

คงไม่ได้มานั่งเล่น อินเตอร์ เนต ตอบกระทู้เหมือน ตอนนี้แล้ว

สิ่งที่อยากจะฝาก พี่ๆๆเพื่อนๆๆน้องๆ ๆ สมาชิก ทุกคนว่า

ช่วยกันดูแลและรักษา คลับที่ช่วยกันตั้งมา นี้ไว้ด้วย

ละก้อหวังว่า ผมกลับมาอะไรในนี้คงไม่เปลี่ยนแปลงไปหรอกนะ

** เรอื่งสติกเกอร์ ขอนะคับ ว่าไม่มีกานเอาไปทำเองนะเพราะเดวจะมีการ

ปรับปรุง ขอให้หยุดแบบนี้ไว้แค่นี้นะคับ .........................

** * เรื่องมิตติ้ง ของคลับ สมาชิกทุกคน มีสิทธิเท่าเทียมกัน

อยากจะนัดเจอ พบปะกันยังงัย ก้อแจ้งกันในบอร์คเผื่อจะมีสมาชิกคนอื่น

ที่เค้าอยากจะมามิตติ้ง ด้วย ......... ขอให้อยู่กันเปนกันเองอย่างเดิม

เพราะเปนสิ่ง ที่ดี ที่ทุกคนชอบกันเวลามาร่วมมิตติ้ง ของคลับเรา

ขอให้ทุกคนช่วยกันทำอย่างนี้ต่อไป เหมือนเคยนะคับ

เรื่องการดื่มกิน ขอให้อยู่ที่ความพอใจของแต่ละบุคคลนะ อย่าไปสร้างความ

รบกวนแก่คนรอบข้างละเจ้าของสถานที่ นะคับ

** ** กิจ กรรมต่อไปที่เราจะมี มิตติ้งใหญ่ คบรอบ1 ปี ในเดือน พฤศจิกายน

ส่วนจะเปนวันไหนเวลา ยังงัย ติดต่อข่าวสารกันในบอร์ค คับ

หวังว่าคงได้รับความร่วมมือจากทุกคนเหมือนเดิม นะคับ.

ขอบคุณคับ..........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2007
  2. เป้นไรไปอ่ะจิ้น โพสแปลกๆ นานๆเข้ามาทีเล่นเอา อึ้ง...ทึ่ง....เสียวกันไปเลย

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ท่านประธานดูแปลกๆไป....

4. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    รับ ซาบ

5. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    เป็นไรไปคับพี่ๆๆ แต่รับทราบคับ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    คือ ว่า จิ้น................. เขาจะไปอยู่วัดแล้วอะครับ เตรียมตัวบวชอะครับ​

7. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    ร่วมอนุโมทนาสาธุด้วยคนครับจิ้น สงสัยว่าจะบวชเอาพรรษานะเนี่ย

ขอให้จิ้นมีความสุขสงบ กับผ้าเหลืองนะครับ

ปล.ผมก็เพิ่งลาสิกขามาไม่ถึง2เดือนเลย

8. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ร่วมอนุโมทนาสาธุด้วยคนครับ

9. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ไปอยู่วัดวันไหนจิ้น

เดี๋ยวเข้าไปหา

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    วัดเดี๋ยวกับที่ เอ บวชอะครับ วันนี้จิ้นโทรหาเอทั้งวันเลยไม่มีคนรับ

11. พูดซะตกใจหมดเลยนะน้อง ร่วมอนุโมทนาสาธุด้วยคนครับ

12. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    ไปบวชอีกแล้ว อนุโมทนา สาธุ ด้วยคนนะครับ

เดือนพฤศจิกามิตติ้งครั้งใหญ่ คงได้ไปแน่นอน(พี่กานต์ ที่พี่โทรมาถาม ก๊อปขอเลื่อนจาก ส.ค. ไปเป็น พ.ย. ได้ป่าว อิอิ)

13. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    ขอร่วมอนุโมทนา สาธุ ด้วยคนนะคับ

14. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    สาธุด้วยนะเฮียยย :D :D

15. narudom rattanabanlang

narudom rattanabanlang New Member Member

32
    0
    0
    พี่จิ้นครับถึงผมจะไม่ได้ขับไฮลัก แต่ยังไงก็อยาลืมผมนะครับผมจะเป็นเด็กดีของบอร์ดนี้นะครับ

16. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    ขอ อนุโมทนา ด้วยคนคับ

17. tor_jun

tor_jun New Member Member

16
    0
    0
    ร่วมอนุโมทนา สาธุ ด้วยครับ

18. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    อนุโมทนาด้วยนะจ้า

19. สาธุ.ค้าบ.สาธุ

20. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    รับซาบท่านประธาน อนุโมธนาครับ สาธุ สาธุ

21. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    ร่วมอนุโมทนาสาธุด้วยคนครับ สาธุ สาธุ

22. hivigo

2,219
    39
    0
    สาธุคับ..น้องรัก...

23. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    สาธุครับ ขอร่วมอนุโมธนาด้วยน๊ะครับจิ้น

24. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    สาธุๆๆ:D

25. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
    สาธุๆๆๆ อิธัง เม ยาติณัง โหตุ

26. ร่วมอนุโมทนาสาธุด้วยคนครับ

27. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    วันนี้ไปหาจิ้นมา

ตัดผมสั้นซะน่ารากเลย

เห็นบ่นว่าท่องขานนาคไม่ได้...

พยายามเข้าไอ้น้อง...

28. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    up
    '''

29. hivigo

2,219
    39
    0
    ฮิฮิ...อยู่วัด...

30. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    up''''

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้