ทอร้กไม่เสียร์เกียร์รั่ว จะส่งซ่อมที่ไหนดีครับ รั่วตรงซิลสวมทอร์กเลย

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Weerachai Yindeemak, 25 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ทอร้กไม่เสียร์เกียร์รั่ว จะส่งซ่อมที่ไหนดีครับ รั่วตรงซิลสวมทอร์กเลย

1. ร้านเค้าซ่อมกันมาเยอะแล้วรถนีออนเนี้ย...!ใน กทม ถามหาเอาร้านเค้าอยากได้ตังทั้งนั้น จะไปทำเองทำไม...ให้ปวดแฮด วุ้นไปหมด

2. ครับที่บุรีรัมย์ช่างหยิ่งสงสัยรถซ่อมเยอะเปิดฝากระโปรงมาส่ายหน้าว่างานเยอะไปร้านอื่น มีบางร้านก็ซ่อมมือไม่ถึงจะไปปรึกษา"WG ถอดไปทำพอดีไปประชุมเมืองทอง

3. ระวังช่างลื้อ...แต่ทำไม่ได้ สุดท้ายพอรถเป็นซาก ก็บอกเปลี่ยนเครื่อง รับตังเยอะดี...เหยื่อมาแล้ว...สาด..

อู่ในซอยข้างธนาคารออมสินลองเข้าไปถามดูหรือยังครับ ผมจำได้ว่าตรงนั้นเค้ารับซ่อมรถยุโรปโดยเฉพาะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้