เครื่องTurboสามารถติดNGVได้ไหมคับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย eaglery, 24 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eaglery

eaglery New Member Member

3
    0
    0
    ผมอยากรู้ว่าเครื่องTurbo ติดNGV ได้ไหมคับท่านผู้รู้ตอบหน่อยคับ:)

2. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    คิดว่าติดเป็นlpg ดีกว่าครับ แต่ส่วนตัวคิดว่าติดได้ เพื่อนผม2JGTE +LPG เป็นแถว วิ่งตกกิโลละ 1.80ตัง ในรถวอลโวนะครับ

3. eaglery

eaglery New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    แล้วถ้าเปงNGVมันจะมีผลกระทบอะไรไหมครับคือแบบว่ามันจาทำให้เครื่องพังอารายประมาณนี้ไหมครับ

4. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    อยากรู้เหมือนกันว่าต่างกันอย่างไรแล้วติดอันไหนดีกว่ากัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้