เปลี่ยนสายพานไทม์มิ่ง 3s ใช้งบประมาณกี่บาทครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย BeeMan, 20 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BeeMan

BeeMan New Member Member

3
    0
    0
    ไม่ได้เช็คสภาพนานแล้ว เดี๋ยวเสาร์นี้ว่าจะไปให้ช่างเช็คดู ถ้าไม่ดีแล้วจะได้เปลี่ยนเลย อยากรู้ราคาคร่าวๆ น่ะครับ สายพาน+ รอกดันต่างๆ + ค่าแรง ขอบคุณครับ :)

2. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    สายพานประมาณ 1900 บ.
    ค่าแรง 800 บ.

ลูกรอกถ้าน้ำมันเครื่องไม่ซึมย้อยลงไปโดน ก็ไม่ต้องเปลี่ยนครับ

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

เมื่อวาน (20 กย.) คุณอ๊อดได้ไปอู่พี่ทรป่ะครับ

ผมไม่แน่ใจครับ แต่รถในกร๊าฟฟิคข้างๆ คล้ายมากๆ

ถ้าใช่ผมคนที่ขับ CARINA สีเขียวอ่ะครับ

ไม่กล้าทักกลัวผิดคนครับ เอิร์กนะครับ :D

4. Thanatorn

Thanatorn New Member Member

44
    0
    0
    อ๋อออออ.....ใช่ครับเห็นแล้วครับๆๆๆ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ยังไม่ได้ทักกันเลยฮะ คราวหน้าครับ เอาใหม่ๆ

อ๊อดครับ

นี่ล๊อคอินชาวบ้านฮะ

5. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อ่อครับ แล้วทักกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้