เพื่อนๆครับ.......

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 16 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    วันเสาร์ ที่ 19 กันยายน นี้มีงานแข่งรถ งานใหญ่ที่คลอง 5 อ่ะ อยากไปดู มีใครไปบ้างป่าว ไปกันอีกมั๊ย น่าดูนะ งานใหญ่ๆ ไม่ได้ดูนานแล้ว รายละเอียดงาน ดูเอาหน้าแรกของเว็ปเลยอ่ะ ชื่องาน TBR รึป่าว ไม่แน่ใจ Thailand best record ไรประมาณนี้แหละ เลยแวะมาชวน ยังไงไปกันก็บอกด้วยนะครับ อยากไปๆๆๆ
    ปล.ถ้าไปจิงๆ วานเตือนด้วย ผมจะซื้อ กย.15 หรือไม่ก็ซอฟเฟลไปด้วย ไม่ไหวแล้ว หลังยังลายอยู่เลยอ่ะ....เหอ เหอ

1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    มารับกุมะ ขับไปเองกุไม่ไหวชัวร์

2. ก็โซนนู้น ก็รวมๆกันมาดิ่ หารค่าแก๊ส ค่าน้ำมันกันไป เหล้า-เบีย ไม่ต้องพักบ้างไปดูรถเฉยๆ ไง ดีป่าว เพราะอาทิตเช้าผมมีสอบไม่กินอยู่แล้ว
    ยังไงดี แต่ก็อยากไปนะ แล้วแต่เพื่อนๆแหละแวะมาชวนดู .....อิอิ

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    งานนี้น่าชวนคนขับ FD ไปเนอะ อิอิ

4. Nat_mo

781
    15
    18
    แล้ววันเสาร์ท่านไม่มีการศึกษาเหรอ ท่าน

5. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    คนขับ FD ไปก็ไปอ่ะ 555
    ล้อเล่นครับๆ

ไว้ดูกระแสอ่ะท่าน ไปก็ไป หรือจะอ่านสือดีหว่า ยิ่งเป็นเด็กเรียนอยู่ 555

6. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    มีงานอีกแย้วเหรอ
    ใกล้สอบแล้วอ่า

7. เอ่อ ผมก็ลืมว่าเพื่อนๆมีสอบใช่ป่ะ งั้นพักอ่านหนังสือเถอะ เรื่องเรียนเรื่องสำคัญครับ เหมือนผมแหละ เรื่องเรียนเรื่องสำคัญ แต่เรื่องเหล้าเรื่องใหญ่ อิอิ ฉะนั้น เรื่องเหล้าจึงมาก่อนเรื่องเรียน งุงิ ไว้สอบเส็ดค่อยว่ากัน พักกันไป ดีเหมือนกัน ไม่ต้องไปไหนตังก็เหลือ อิอิ ตามนั้น......

8. Nat_mo

781
    15
    18
    เป็นไงล่ะ สุดท้ายก็ไปกิบเบียร์อยู่บ้าน ช่างแฝด อยู่ดี

9. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    หนีไม่พ้นหรอก 555+

10. 555+ เชื่อมั๊ยผมโคตร งง กะตัวผมเองเลยอ่ะ เป็นครั้งแรกที่ทำได้ นั่งดูเพื่อนกินเบียร์ เกิดมาไม่เคยทำได้เลย อิอิ แต่ งง หนักกว่าเดิมว่ากูไม่กินแล้วนั่งอยู่ทำไมจนตี 3 ตี 4วะ ความจิงก็อยากกินนะ แต่อดทนไว้ อิอิ

11. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ทนเก่งเรื่องเดี่ยวเปล่าเนีย
    อิๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้