ถามหน่อย ครับ เมื่อไม่นานผมเอารถไปเซ็ตช่วงล่างมาเปลี่ยนอะไหล่ แล้วไปตั้งศูนย์...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ยุทธพงษ์ ชวาลา, 22 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามหน่อย ครับ เมื่อไม่นานผมเอารถไปเซ็ตช่วงล่างมาเปลี่ยนอะไหล่ แล้วไปตั้งศูนย์ พอตั้งศูนย์ตรง ครับ พวงมาลัยมันเอียง ขวา เขาบอกว่า ขันดึงด้้ายซ้ายจนสุดแล้ว ทั้งที่ อีกข้าง น็อตเหลือเพียบเลย (รถผมเคยเปลื่อนเล็คมาครับ)และถามอีกว่าตั้งแต่เปลี่ยนแลคมาเหมือนพวกมาลัยหนักมากกว่าเดิมเยอะ เกิดจากไร ครับ

1. ช่วยตอบที ครับ

ไม่รู้ไม่เห็นของจริง พูดไปก็เหมือนเดา ไม่ไช่ช่างเตบ..!น่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้