หลอดไฟหน้าปัดขาดครับ ไม่ทราบว่าจะถอดออกมาเปลี่ยนยังไง ครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Ble Neon, 22 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ble Neon

Ble Neon Guest

0
    0
    0
    หลอดไฟหน้าปัดขาดครับ ไม่ทราบว่าจะถอดออกมาเปลี่ยนยังไง ครับ

2. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    เอายางหลังโคมออกครับ กดตัวล๊อคหลอดแล้วหมุน ตัวล๊อคก็จะหลุด ก็เอาหลอด ออกมาได้ครับ ถ้านึกภาพไม่ออก เดียวตอนเย็นถ่ายรูปให้ดู

3. Ble Neon

Ble Neon Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีรูปรบกวนลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้