น้องออนรายงานตัวคร้าบ.......

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Namwong YA, 18 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    น้องออนรายงานตัวคร้าบ.......

2. Quinault Tian

Quinault Tian Guest

0
    0
    0
    สีไม่สวย

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ไม่น่าพูดอย่างนี้นะครับ. คนเราชอบไม่เหมือนกัน.....

4. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    ครับขอเข้ากลุ่มด้วยนะครับชอบรุ่นนี้มากไม่รู้จะดูแลได้นานไม

5. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ก็สวยดีออกนา ออกเมทัลลิคๆป่ะคะ

6. สวยแบบฟ้าใสไปอีกแบบ ของผมเขายังไม่ไล่สายไฟให้เพื่อนใจร้าย ไปแต่งแต่ออฟโรด

7. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    แต่ผมว่าสวย คิดอยู่ว่าจะทำสีนี้ ดีมั้ย แต่ช่วงนี้รุ่นใหม่ๆสีประมาณออกมาเยอะเกิน

8. ชอบสีนี้

ถามช่างเป้ว่า ล้อรุ่นนี้ฝาครอบตรงกลางปิดบังน้อต5รูมีบ้างไหมสัก1อัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้