ใครมีนีออนปี2000 สีแดงเครื่องเดิม แบบในภาพจะขายบ้างครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Surajit Tanasansombut, 11 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีนีออนปี2000 สีแดงเครื่องเดิม แบบในภาพจะขายบ้างครับ

1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    รุ่นนี้มีนำเข้ามาด้วยเหรอครับ เท่าที่เห็นไม่มีเลยในประเทศ

2. รุ่นปี2000ที่มีในไทย กระจังหน้าเป็นโลโก้ปีกนกแต่ไม่มีซันรูฟ

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ไม่มีหรอกครับ บ้านเรามีแบบเดียว

4. เคยเห็นทั้งชิ้นส่วนภายใน ฟร้อนท์เครื่องเสียงก็ไม่เหมือนกันมีจอใหญ่กว่า กระจังหน้าก็ไมมีลิ้น

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีก็บอกนะครับ เพราะผมทำนีออนมาสิบกว่าปียังไม่เคยเห็นในบ้านเราเลย

6. ตาไฟใหญ่กว่า อาจเป็นรถนำเข้า เพราะไครสเลอร์200ยังเคยเห็นมาแล้วในไทย ดูคันใหญ่มาก

7. Tor Kalasri

Tor Kalasri Guest

0
    0
    0
    น่ามีทำสเกิตทรงเรียบๆแบบนี้มั่ง

8. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    เจอคล้ายก็ ซูปา กับ รถเกาหลี จำรุ่นไม่ได้ ก็คล้ายรถเรา

9. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นตัวในรูปคงไม่ใช่ไครเลอร์มั้งครับ มันเป็นดอด์จ แต่ก็มีgen2 ที่เป็นไครเลอร์ แต่เมื่อไทยไม่น่าจะมี เพราะศูนย์นำเข้ามันปิดไปก่อน ตัวนี้เลยไม่ได้เอาเข้ามา แต่ถึงมีคนเอาเข้ามาก็น่าจะเป็นพวงมาลัยซ้าย เพราะถ้าเป็นพวงมาลัยขวา มันมีแค่ไม่กี่ประเทศเอง (เพราะที่อเมริกามันพวงมาลัยซ้าย)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้