เพื่อนๆสมาชิกครับ ช่วยแนะนำร้านทำสีเก่งๆให้หน่อยครีบ(กทม.) ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ข้าวผัด ฮ่องเต้, 11 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆสมาชิกครับ ช่วยแนะนำร้านทำสีเก่งๆให้หน่อยครีบ(กทม.) ขอบคุณครับ

1. ผมทำอยู่กะช่างเติ๊ดเป็นคนแนะนำ คุณภาพยังไม่รู้ครับรอรับรถวันที่16

2. ได้ผลยังไงช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ของผมไปทำกับช่างซอยเสนา ปรากฎว่ามีปัญหามีสนิมขึ้นตรงขอบกระจกหน้า ทั้งๆที่รถอยู่ในสภาพดี สงสัยจะทำไม่ดี แย่มากครับ

3. ได้ครับด้วยความยืินดี

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้