-- MEETING MEMBER SI IN CHAINGMAI--

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ^^_mark_^^, 24 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^_mark_^^

^^_mark_^^ New Member Member

36
    0
    0
    สืบเนื่องจากการที่สมาชิกsiที่อยู่ในเชียงใหม่ได้มีทติ้งกันอย่างเป็นทางการครั้งแรกมาแล้ว บัดนี้ถึงเวลาแล้วคับที่เราจะมารวมตัวกันอีก จึงอยากจะขอเชิญชวนสมาชิกsiที่อยู่ในเชียงใหม่และใกล้เคียงมามีทติ้งกัน และคนที่ขับคูเป้ในเชียงใหม่ที่ยังไม่เคยมาก็ขอให้มาเจอกันคับ เราจะแจกสติ้กเกอร์คลับให้ไปติดเท่ห์ๆฟรีๆ

กำหนดการคับ

เจอกันวันอาทิตย์ที่30 กันยายนนี้คับที่เดิมคับ ร้านกาแฟ94 ริมปิงสาขานิมเดลี่ตรงข้ามฟาร์อีสเทิร์น มาเจอกันเวลาไม่เกิน18.00นใ นะคับ เวลาข้าวเย็นเลย หิวจริงๆ เราอัดรถตามกันไปกินข้าวมั้ยคับ ผมขอเสนอร้านชายทุ่งกุ้งเต้นคับ อาหารอร่อยบรรยากาศก็ลูกทุ่งดี หลังจากนั้นจะไปไหนต่อค่อยประชุมเพลิงกันอีกทีคับ ใครจะบ้างไปมาเช็คชื่อกันเลยคับพี่น้อง.....ฮิ้ว:eek::eek::eek:

2. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    จะตื่นให้ทันนะครับ >.<

3. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    แหม่ น้องกายครับ หกโมงเย็นน่าจะตื่นทันนา

4. FastAndFurious

FastAndFurious New Member Member

80
    0
    0
    เอาตามที่มาร์คว่าก็แล้วกันครับน่าจะมีสมาชิกเพิ่มมาอีกสัก2-3คัน ส่วนสมาชิกเดิมๆเราก็ไปกันครบๆนะครับ

5. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    จะนอนไปถึงไหนคับท่าน:confused::confused::confused:

6. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    ช่วยๆกันบอกต่อหน่อยนะคับเพราะบางคนก็ไม่ได้เข้ามาดูเวป ใครมีคนรู้จักก็บอกต่อๆไปด้วยเน้อจะได้มากันเยอะๆ เพราะช่วงนี้เป็นช่วงสอบกันพอดี ใครมาได้ก็มาเจอกันนะคับ ใครมาไม่ได้ก็เจอกันครั้งหน้าคับรับรองมันส์กว่านี้แน่นอน:D:D:D

7. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    ปายด้วยคร๊าบ

8. NuM_LeAb

NuM_LeAb New Member Member

16
    0
    0
    ไปไม่ได้อ่ะครับ ติดสอบ ไว้เจอกันโอกาสหน้านะครับ พี่น้อง

9. FastAndFurious

80
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับ ถ้ามาโอกาสหน้าก็คงจะทันได้เห็น เหลืองสปูนของเฟรมแล้วละ

10. FaMe~*`

43
    0
    0
    เหลืองสปูนคงไม่ได้ละหละครับ แม่ไม่อนุมัติ แต่จะทำสีดำเงาไร้เม็ดสีแทน

11. FastAndFurious

80
    0
    0
    อ้าวเหรอเสียดายจังเลย แล้วโปรเจ็ค B16A ละว่าไงเอ่ย

12. cvc type R

367
    9
    0
  13. FastAndFurious

80
    0
    0
    วันมิตติ้ง

วันมิตติ้งมีสมาชิกใหม่มาเพิ่มอีก3คัน ครับเดี๋ยวจะเอารูปมาลงนะครับ

14. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    เห่อๆ ขออถัยครับไม่ได้ไป ไม่ติดสอบ แต่เหนื่อยมากๆ ขนของ ย้ายบ้านครับ ขออภัย

15. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    พี่หนึ่ง+กายถ่ายรูปไว้เยอะเอามาลงให้ดูด้วยคับ

16. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    รอชมเด้อๆ

17. FaMe~*`

43
    0
    0
    อยากดูรูปที่ไปมีตติ้งกันครับ พี่หนึ่ง+พี่กาย โพสทีจิ^^ พรุ่งนี้ก็ปายละ จาทันดูไหมหว่า
    ถ้าไม่ทันเดี๋ยวกลับมาค่อยดูก็ได้ครับ:eek:

18. FastAndFurious

80
    0
    0
    รูปวันมิตติ้งนะครับคันนี้รถน้องอาร์ทสมาชิกใหม่

19. FastAndFurious

80
    0
    0
    ต่อไปก็รถสีแดงน้องกายสมาชิกใหม่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2007
  20. FastAndFurious

80
    0
    0
    อีกคันก็น้องดุ๊สมาชิกใหม่เช่นกันสีน้ำเงิน(อีกแล้ว)

21. FastAndFurious

80
    0
    0
    ต่อไปๆเรื่อยๆ

22. FastAndFurious

80
    0
    0
  23. FastAndFurious

80
    0
    0
  24. FastAndFurious

80
    0
    0
  25. FastAndFurious

80
    0
    0
    มีFDแอบมแจมถ่ายรูปคันหนึ่ง น่าเสียดายที่กล้องผมแบ็ตหมดเลยไม่ได้ถ่ายบรรยากาศหลังจากนั้นไม่รู้ว่าเมากันหรือเปล่าแต่เหล้าREDขวดที่สองของเราหายไปไหนกันนะ และก็เสียใจกับเฟรมด้วยที่รถถูกคนอื่นถอยมาชนไม่เป็นอะไรมากก็ดีแล้วนะครับ รอรูปที่กายถ่ายเอามาโพสด้วยนะ

26. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    Si ที่เชียงใหม่นี่งามๆทั้งนั้นเลย :D:D:D

27. cvc type R

367
    9
    0
    ผมโพสไม่ได้พี่ 1 คอมโดนไวรัส แต่ส่งรูปให้ mark ละ งับ

28. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    รอก่อนคับทุกคน ตอนนี้บอร์ดปิดระบบแนบไฟล์ชั่วคราวง่ะ:cry::cry::cry:

29. FastAndFurious

80
    0
    0
    ครับผมรอกันไปก่อน ช่วงนี้ปิดเทอมมีแต่คนไปเที่ยวดุ๊ไปพัทยา เฟรมไปสิงคโปร์อิจฉาจังเลย

30. ^^_mark_^^

36
    0
    0
    เอารูปตอนจะไปกินข้าวมาลงให้ดูต่อคับ:eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้