เช็คชื่อ รายงานตัวกันหน่อย ชาว VAN ONLY

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 25 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    :teeth: เรามาเช็คชื่อกันหน่อยคับ ไม่ได้รายงานตัวกันนานแล้ว ขอให้ทุกคนช่วยลง Email ไว้ด้วยคับ ผมจะได้ไว้ติดต่อกันทาง msn เราจะได้คุยกันง่ายขึ้นคับ ผมจะได้คุยกันได้ทุกวันคับ

2. urvan

423
    0
    0
    ใครยังไม่ได้สมัคร ก็ไปสมัคร msn นะคับ ของผมใช้ [email protected]
    รายงานตัว ชื่อ แชมป์ van only 01 อยู่แวนตลอดการ เพราะทั้งห่มดใจให้ van only ไปหมดแล้ว

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
  4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
  5. urvan

423
    0
    0
    มีใครที่ไม่เคยเล่น msn ก็บอกนะจะได้หาคนทำให้อ่ะ ผมก็ไม่ค่อยเป็นเหมือนกันก็มั่วๆเอา เพราะ รักเด็ก

6. urvan

423
    0
    0
    พี่สัน หายหรือยังเงียบไปเลยพักนี้ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆเขาเป็นห่วงรู้มั้ยยิ่งมีกันอยู่เท่านี่ ( แค่20กว่าคัน)เอง แต่ไม่รู้วิ่งไปไหนกัน เหลืออยู่เท่าที่เห็นนะ คิดถึงแย่แล้ว ยังไงก็หายไวๆเน่อ

7. urvan

423
    0
    0
    ฃ่วงนี้ใกล้ปิดเทอมแล้ว คงจะมีเวลาเข้ามาบ่อยขึ้นคับ จะอัพทุกวัน คลับเราจะได้ไม่เหงา

8. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
  9. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
  10. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ผมเล่นMทุกวัน...M150คับ

11. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0

ง่ะ...งั้นผ๋มก้อเล่นทุกวันเหมือนเอกอ่ะ
    ม่ายล่ายปายไหนถ้ามีเวลาก้อโพส..แต่ช่วงนี้ไม่มีเวลาเลย:D ภาระกิจฟิสโช่เยอะ..อิอิ พอดียุ่งๆอ่ะคับทั้งที่ทามงานแล้วก้อที่บ้าน

12. touko

touko Member Member

34
    0
    6
  13. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ผมไม่ค่อยได้เล่น msn ครับ วันก่อนเห็นเมย์ คุยกับ 8660 อยู่
    ส่วนใหญ่เขาจะเข้าไปคุยหนะ

14. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0

เด๋วผมแจ้งเมย์ให้ป๋า....ไม่รู้ว่าเมย์รู้หรือป่าวว่าป๋าไม่ได้คุยเอง เด๋วเผื่อเมย์คุย เรื่อง บรรดากิ๊ก ของป๋าแล้ว ซวยเลย...อิอิ(เค้าล้อเล่ง):D

15. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ผมรู้ค้าบวันนั้นอ่ะว่าผมคุยกับอาซ้ออยู่ 555+ อาซ้อยังบอกเลยว่างอนไม่ยอมจองเสื้อเผื่อเค้าด้วยอีกตัว อิอิ

16. สุดติ่งทีม

สุดติ่งทีม New Member Member

10
    0
    0
    อยากได้สติ๊กเกอร์คลับกับเสื้อเร็วๆจังครับ

[email protected](เอกครับ087-0458772)

17. kornty

kornty New Member Member

11
    0
    0
    [email protected] กร พัทยาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้