ผมกลับมาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป...อิอิ, 29 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    บ้านหลังนี้ยังอบอุ่นดีอยู่หรือเปล่า...
    ทุกคนสบายดีนะ...
    อยากจะบอกแค่ว่า
    ...ผมกลับมาแล้วคับ...
    แต่ผมจะไม่บอกว่าผมคือใคร...
    มีแค่ ตัวหนังสือแค่ 3 ตัวเท่านั้น..ที่ผมจะบอกคุณ...
    และคุณทุกคนก็จะรู้จักผมเอง...

....W
    .....F
    .....X

ร้องอ๋อเลยหละสิ....

1. TAE_CELICA

TAE_CELICA New Member Member

149
    0
    0
    จะมีใครจำไม่ได้ล่ะครับ ชื่อนี้

2. Celica Speeds

Celica Speeds New Member Member

31
    0
    0
    อยากเห็นwide bodyอ่ะคับ

3. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    พี่เป็น ใคร ครับ ผมจามม่ายด๊ายยยยยยยย :D

4. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    !!!!! WELCOME HOME !!!!!!

5. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    ไข่ มั๊ยครับ ไข่ ซื้อมั๊ยครับ จะกลับแล้วข่ายยยยยยยยยยยยย
    แสงสีเสียง สุดอลังการ
    อิอิ

6. yagen5

yagen5 New Member VIP

7
    0
    0
    รถเสร็จยังอ่ะ รอชมมาค่อนปีแล้วเด้อท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้