วันนี้ไหว้พระจันทร์ที่พนัสนิคมเจอ Si ใครครับ มามิตติ้งกันหรอครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 25 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    เห็น 2 คัน ครับบ สีน้ำเงิน ทะเบียน ภต.3953 มั้ง มันมืดๆๆอีกคนั สีดำทะเบียนมองไม่ทันครับ มามิตติ้งกับ BMW318i ร้าน อุปกรณตกปลาหรอครับ รถสวยครับ ว่าจะลงไปขอถ่ายรูปแล้ว ดันลืมเอาโทรศัพไปครับ เห็น สติกเกอร CLUB SI เลยน่าจะคนในคลับ แต่อยู่ Chonburi club แน่ๆ

2. ran si

ran si New Member Member

34
    2
    0
    ใช่แล้วคับ ผมก็ไม่ได้ไป ไม่งั้นเป็น si 3 คันแน่ ฮิๆๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้