รบกวนเพื่อนๆลูกกะบอกสูบดิสเบรคหลังซ้ายน้องออน ท่านใดมีสะกิดด่วนเลยคับผม

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย โกสต์ ไรเดอร์, 1 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนเพื่อนๆลูกกะบอกสูบดิสเบรคหลังซ้ายน้องออน ท่านใดมีสะกิดด่วนเลยคับผม

1. แล้วราคาละคับ

2. ขอเบอร์คับ

3. ไปหาดูเทียบดูของเก่ายุโรปบ้างชิ

4. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ผมเคยโทรไปตามที่ วรจักร เขาบอกว่าประมาณ 5000 แต่ไม่มีของต้องสั่ง แต่มีซีล กระบอกสูบ 1300 เป้นยางเส้นนิดเดียวเองโคตรแพง แต่มีทางเลือกครับ เอาของเดิมที่เป้นเหมือนเซรามิก ไปให้ร้านโรงกลึง ทำให้เหล็กไปกลึงใหม่ทั้งลูกเลยแล้ว เทียบซีลเอา ราคาไม่เกิน 1000 ครับ ( ร้านเฮียหนวด ปทุมทองการยางบอกมา อยากทำ เฮียทำให้)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้