มีท่านใดเคยแปลงแร็คหรือซ่อมใหม่ บ้างคับ ขอคำแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Cartoon Gus Turk, 28 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cartoon Gus Turk

Cartoon Gus Turk Guest

0
    0
    0
    มีท่านใดเคยแปลงแร็คหรือซ่อมใหม่ บ้างคับ ขอคำแนะนำหน่อยคับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ถาม ช่างเบิร์ดเลยครับ แปลงแร็คเป็นอาชีพ...!!!

3. ผมเปียน ยก ชนิ้เลย

4. Natdanai TepSeub

Natdanai TepSeub Guest

0
    0
    0
    ผม ทำ มาแล้วคับ

5. Natdanai TepSeub

Natdanai TepSeub Guest

0
    0
    0
    เป็น อู่ชื่อแดงลูกหมาก

6. ผมเปลี่ยนเลยคับ 13,000 แพงมัย

7. ถ้ามือ 1 ฃม่แพงนะผมว่สอ่ะ เพราะผมหาจากเชียงกง 8000

8. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    เพิ่งเปลี่ยนมาจากรถคันเก่า... T_____T"

ไปซ่อมเลยคับ ถูกมาก หาสืบดู พี่เบริด์ธงชัยบอกซ่อมได้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้