เชิญร่วมทำบุญใกล้กับวันแม่กันนะครับ ใครว่างๆ หรือมีของบริจาคเชิญได้นะครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Au Innovator, 7 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    เชิญร่วมทำบุญใกล้กับวันแม่กันนะครับ ใครว่างๆ หรือมีของบริจาคเชิญได้นะครับ เดินทางวันที่ 11 ส.ค. 2556 เวลา 8.00 น. เดินทางออกจากปทุมธานี

2. Au Innovator

0
    0
    0
    แต่พวก รถเก่า อะไหล่เก่า บริจาคให้ผมได้ครับ ฮ่าๆ มีที่เก้บเยอะ

3. เอาของบริจาคไปให้ได้ที่ใหนครับ

4. Au Innovator

0
    0
    0
    วันศุกร์ตอนเย็น ผมไปฟิวเจอร์รังสิต ใกล้ไหมครับ ส่วนวันเสาร์คงต้องไปซื้อของให้เด็กที่แมคโคร รังสิตครับ ท่านอยู่แถวไหนครับ ถ้าเดินทางลำบาก ขอแค่ใจช่วยก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้