เครื่อง Evo6 กับ Evo6 RS ต่างกันอย่างไงบ้างครับ Thank.

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย TON_IT@MRC#071, 1 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TON_IT@MRC#071

TON_IT@MRC#071 New Member Member

42
    1
    0
    พอดีผมกำลังจะวางเครื่องใหม่ครับ แต่ได้เป็น
    เครื่อง Evo6 RS มาแทนที่จะเป็น Evo6 GSR ครับ
    อยากรบกวนสอบถามว่ามันต่างกันอย่างไงบ้างครับ
    ได้มาทั้งหัวเลยครับ

ต้น

** ไม่รู้จิงๆคับ**

2. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    ตอบเท่าที่ทราบนะครับ
    ที่ต่างๆเลย ก็จะมีเทอโบ ใบหลังจะผสมไทเทเนี่ยม ช่วยให้บูสมาไวขึ้น
    อีกอย่างก็คงเปนอัตราทดเกียจะจัดจ้านกว่า

3. tastoo

tastoo New Member Member

15
    0
    0
    ได้มาทั้งหัวราคาเท่าไรอ่ะครับ
    แล้วสั่งมาจากไหนอ่ะครับ

4. TON_IT@MRC#071

TON_IT@MRC#071 New Member Member

42
    1
    0
    ร้านคุณน้อง Boat คับผม พอดีผมสั่งเครื่อง Evo6 กะไว้จะเอาท่อนบน+ท่อนล่าง Evo7 ประกบ แต่
    คุณน้อง Boat ไปหา Evo6 RS มาให้แทน คับ ประมาณ 150000 คับผม วิ่งประมาณ 5000 โลคับ

พี่ต้น

** Thank พี่ตี่+น้อง Boat***
    boat garage - 0879958867 โบ๊ท

5. nhongTBO

nhongTBO New Member Member

1
    0
    0
    วันนี้เริ่มวางแล้วครับ ต้น

6. PobLoei

PobLoei New Member Member

22
    0
    0
    ได้ของดีแล้วคับพี่ แล้วจะติดใจ ผมเองก็เคยขับ 4RSเหมือนกัน

7. TON_IT@MRC#071

42
    1
    0

ขอบคุณพี่ nhongTBO ที่เอื้อเฟื้อกันชนหน้า Tommi กับ แพหลังด้วยคับ

น้องต้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้