รบกวนเพื่อนๆ สอบถามปีกผีเสื้อ ไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนของรถครับ และมีลักษณะอย่างไร...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Wasu Phon, 30 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasu Phon

Wasu Phon Guest

0
    0
    0
    รบกวนเพื่อนๆ สอบถามปีกผีเสื้อ ไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนของรถครับ และมีลักษณะอย่างไร มีรูปไหมครับ อยู่ตรงด้านซ้่าย หรือขวา เมื่อหันหน้าเข้าหาคน ขอบคุณครับ

ลิ้นไอดีนั่นแหละครับ เอาท่ออากาศออกจากตัวเครื่ิองก็นั่นเลย ปีกผีเสื้อหรือลิ้นไอดีจะเปิดหรือปิดเกิดจากสายคันเร่งถูกดึงน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้