ฝาท่อดูด ชุดกรองอากาศ (เฉพาะตัวฝา วัสดุพลาสติก ผลิต อเมริกา ของใหม่ไร้รอยขีดข่วน...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย TomPook WPithayapratheep SSingsopa, 31 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝาท่อดูด ชุดกรองอากาศ (เฉพาะตัวฝา วัสดุพลาสติก ผลิต อเมริกา ของใหม่ไร้รอยขีดข่วน มีชิ้นเดียว) สำหรับผู้ที่ชอบแต่งแบบเดิมๆ ขาย 2,800 บาท

1. ยังมีของไหมครับ

2. มีครับ โทรมาได้เลย

3. ขอเบอร์โทรครับ

4. ฝาครอบบนเครื่องไอดีใช่ไหมครับ

5. ดูจากรูปไม่เหมือนของเดิม ใช้กับนีออนได้หรือ ขอภาพด้านบนด้วย

6. Pitesh Eakune

Pitesh Eakune Guest

0
    0
    0
    ใช่ของน้องออนแน่ะๆครับ เค้าถ่ายจากมุมล่างน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้