สิ้นเดือนนี้ ใครสนใจออกทริปไปเที่ยว ชัยภูมิกันไหมครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Au Innovator, 13 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    สิ้นเดือนนี้ ใครสนใจออกทริปไปเที่ยว ชัยภูมิกันไหมครับ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    น่าไปมั่กๆ แต่เรถล่ะ? เหอๆๆ...

3. Au Innovator

0
    0
    0
    ไม่ต้องกลัวครับ ผมมีสายสลิง ครับ ลากๆกันไปให้ถึง ก็ OK เดินทาง วันที่ 28 เวลา 02.00 น. เดินทางถึงเช้าโน่นเลย ดูหมอกพอดี เดินทางสะดวก ถนนโล่ง สบาย

4. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอิ่มมม... นึกภาพเวลาลากกันเป็นกลุ่ม คงจะเหมือนขบวนรถไฟเลยเน๊อะ!!! HAHAHA....

5. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    555 คาราวานรถไฟนีออน เท่ไม่หยอกน้ะ ^^

6. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    รถขบวญห้ามแซง

7. Au Innovator

0
    0
    0
    ห้ามแซงหรือห้ามเสียครับ ฮ่าๆๆๆ

8. สนๆจันทร์นี้ซ่อมรถก่อน

9. ล่อให้อยากแล้วก็จากไป..!

10. ตี ๔ ก็ทันครับ ใช้เวลาไม่เกิน ๒ ชั่วโมงเศษนิดหน่อน สว่างที่นั้นประมาณ ๖ โมงนิดหน่อยหมอกกำลังเยอะเลย แต่ถ้าเจอฝนตอนเช้าหมอกจะยิ่งมากมาย ถ่ายรูปไม่สวย

11. รถพวกเรามันวิ่งไกลๆ ไม่ได้กันจริงๆ หรอ แล้วผมใช้รถผมผิดวิธีไหมเนี้ย วิ่งไปอยุธยาวันศุกร์ตอนเย็นกลับโคราชตอนเช้ามืดวันจันทร์ ทำแบบนี้ทุกสัปดาห์ ผ่านมาปีครึ่งแล้ว

12. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เพิ่งกลับจากทริป พัทยา - เชียงราย ไปกลับก็สองพันกว่าโลได้ สบายๆ มีแต่ยางคู่หน้าบวม กะคอลย์เดี้ยงเท่านั้นเอ๊งงงง!!! HAHAHA...

13. ผมวิ่งทางไกล 500 - 700 กิโล ประจำไม่เห็นมันจะเป็นอะไร นี่ขนาดเครื่องเน่าๆวิ่ง 3 แสน กม แล้ว รถไม่กลัวกลัวใจคนไม่สู้มากกว่า..ขนาด มอไชด์ honda c90 อายุ 25 ปี เขายังไปเขาใหญ่กันเป็นขบวน อายเค้าไหม๊ย..

14. รถผมคันนึงล่ะไปได้ทุกที่ยกเว้นแต่ที่ ที่ไม่อยากไป

15. Au Innovator

0
    0
    0
    ลงชื่อไปกันครับ ไปตั้งเต้นนอนกันก็ได้ครับ เด่วโทรติดต่อ อุทยาน ถ้าไปกันหลายคนครับ อุปกรณ์ที่มีผมมี เต้นขนาดนอน 8 คน สองหลัง , 6 คน หนึ่งหลัง, 4 คน สองหลัง ถุงนอนหาซื้อเองนะครับ ผมมีแค่ สามถุง เดินทางกันวัน เสาร์ ดีกว่า ไปนอนโน่น เมาก่อน ค่อยดูดอกกระเจียว

16. อืมน่าสนรถเสร็จทันไหมน้อ

17. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอ่อ... เจ้าอุ๊ อุปกรณ์พร้อมขนาดนี้สงสัยนอนหน้าบ้านบ่อยป่าวฟระ!!! กรั่กๆๆ...

18. Au Innovator

0
    0
    0
    ฮ่าๆๆ เมื่อก่อนหนีแฟนไปเที่ยวขึ้นเขา ลงห้วย บ่อย หักค่าหัวคิวคนไปเที่ยว เพื่อที่จะซื้อเต้น พอเที่ยวเสร็จก็เก็บไว้เองเลย กองเต็มห้องเลย

19. นอนสี่คนได้ป่าว งับ เต้น...!

20. Au Innovator

0
    0
    0
    ไป ผมให้ยืมหลังใหญ่ นอนแปดคนให้ครับ นอนสบายๆ

21. ครับไปเมื่อไหร่บอกด้วย ผมก็จะยืมของหลานมีอัน นอนได้ 2 คน อย่างน้อยมีสักสามคันก็ไปได้ น่ะครับ ขอให้ทุกคนเอาใจไปก็พอ

22. Au Innovator

0
    0
    0
    พรุ่งจะโทรไปจองลานกางเต้นก่อนครับ ปกติไม่เคยนอนไปแล้วกลับนะครับ สิ้นเดือนไปกันครับ วันเสาร์ทิต

23. k ไปแบบปอนๆก็ได้ครับ แค่อยากไปดูป่าเขา ก่ะขับรถเล่น กัน และก็หาทานอาหารท้องถิ่นอร่อยๆ คงเป็นครั้งแรกที่ออกทริป ตจว ร่วมกันครับ

24. Au Innovator

0
    0
    0
    http://www.padinhinngam.com/index.php สนใจที่พัก ที่นี้ไหมครับ มีบ้าน มีห้อง มีที่กางเต้น เอาแบบไหนก็ได้ ราคาไม่แรง

25. Au Innovator

0
    0
    0
    ใครเตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมรถ ไปกันบ้างครับ ใกล้จะเดินทางแล้ว

26. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    ไปกันหรือยัง!!! อยากไปๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้