พวงกุญแจที่สั่งเดินทางมาถึงครบแล้วจ้า...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pangki Ka, 23 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    พวงกุญแจที่สั่งเดินทางมาถึงครบแล้วจ้า สำหรับเพื่อนๆที่สั่งซื้อไว้ตามรายชื่อข้างล่างนี้เดี๋ยวแป้งจะ inbox รายละเอียดโอนเงินไปให้นะคะ Adius Menn Wichain Puengko ช่าง เบิร์ด ธงชัย เกษมรัตน์ Chatchanin Getgaew (คนนี้กลับกย.เด๋วเก็บไว้ให้ก่อนค่ะ ^^) ปล. ลพน ทองภักดี ไปรษณีย์เปิดทำการวันพุธนะคะ เดี๋ยวยังไงจะรีบส่งให้พรุ่งนี้เลยค่ะ

2. ราคาเท่าไร

3. Pangki Ka

0
    0
    0
    ทุกอันมีเจ้าของหมดแล้วจ้า

4. ครับจะได้ทราบไว้เผื่อเจอจะได้รู้ราคาไว้กลัวข้างนอกแพง

5. Pangki Ka

0
    0
    0
    ไม่น่าจะมีขายนะคะ อันนี้สั่ง Ebay ส่งมาจากจีนราคาส่งมาไทยตกอันละเกือบ 200 เราคิด 250 บาท รวมส่ง EMS ให้ถึงที่ (EMS รวมซองกันกระแทกและค่าส่งก็ 49 บาทแล้ว)

6. ขอเบอร์โทรเพื่อสั่งซื้อครับ

7. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    ได้รับแล้ว . .ขอบคุณ Pangki Ka @ Somthop . .คร้าบ .. ผม

8. Pangki Ka

0
    0
    0
  9. Pangki Ka

0
    0
    0
    เลข Tracking number นะคะ Adius Menn EJ991210536TH ลพน ทองภักดี EJ991210540TH เช็คได้ทางนี้นะคะ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้