>>>Happy Birthday คนเกิดเดือนกันยายน<<<

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 27 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    =+=>>## H a p p y B i r t h d a y ##<<=+=
    สุขสันต์วันเกิดนะคะ น้องน็อต(10) พี่มิวสิค(11) หนำเลี๊ยบ(15) เบนซ์(26)
    พี่ต้องoceanus(28) และพี่เอก(29)
    วงเล็บข้างหลังชื่อนี่วันที่เกิดนะคะ ไม่ใช่อายุ พี่มิวสิคไม่ต้องดีใจว่าเด็ก ฮาๆๆ:D
    ก็ขอให้ทุกคนมีความสุขทุกท่าน เจริญในหน้าที่การงานและการเรียน
    อยากได้สิ่งใดมาแต่งรถ ก็ขอให้ได้สิ่งนั้นมาโดยพลัน(และได้ของดีด้วย)
    ร่ำรวยเงินทอง โชคลาภมหาศาล และสุขภาพแข็งแรง:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2007
  2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อือ....สุขสันต์...กันทุกคน....ครับ.....happy birthday......

3. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    โอวว..เยอะดีจัง ขอรวบเลยละกันครับ...HAPPY BIRTHDAY ทุกๆ คน...ขอให้มีความสุขกันทั่วทุกคนเลยนะคร้าบบบ...

4. dorothy88

dorothy88 New Member Member

112
    1
    0
    ไม่เจ็บไม่จนครับ

5. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ขอบคุณครับ

6. NuM_LeAb

NuM_LeAb New Member Member

16
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

7. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ขอบคุณมากๆนะครับพี่ๆน้องๆ ขอให้พรท่านทั้งหลายจงย้อนกลับไปหามีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตด้วยนะครับ สาธุ:D

8. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    HBD ทุกท่านครับ

มีความสุขมาก ๆ เด้อ

ขอให้รถแรง ๆ แต่งอาไรก็ขึ้น :D

มีแฟนสวย พ่อตารวย....เห่อ ๆ :p

9. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    happy birthday ทุกคนเลยนะคะ

10. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ขอให้มีความสุขกันทุกๆท่านนะครับ

11. tee@gods

tee@gods New Member VIP

171
    1
    0
    HBD ให้ทุกคน ครับ

12. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    นะโม นะโม นะโม ครบ 3 จบ แล้ว ขอบใจมากกก น่ะ โยม ทั่ง หลายย เอิ้ก เอิ้ก กิ้ว กิ้ว (ให้พรแล้วน่ะ โยม ทั่งหลาย เด๋อ)

13. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -

:D :D :D ฮิ้ว ฮิ้ว ลดอายุ ปายด้ายเกือบ 20 ปี เลย น่ะ เนี้ย เรา :D :D :D

14. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    HBD นะครับบบ มีความสุขกันมากมายนะครับ

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เดือนนี้ เยอะจัง Happy Birthday ครับ
    ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง นะครับ ทุกคน

16. tid

tid New Member Member

11
    0
    0
    ขอให้มีความสุขในวันเกิดทุกๆคนนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้